மாவட்ட செய்திகள்

மாடிப்படியில் இருந்து கீழே தள்ளி மாமியார் கொலை மருமகன் கைது + "||" + Son-in-law arrested for murdering mother-in-law

மாடிப்படியில் இருந்து கீழே தள்ளி மாமியார் கொலை மருமகன் கைது

மாடிப்படியில் இருந்து கீழே தள்ளி மாமியார் கொலை மருமகன் கைது
முக்கொம்பு அருகே மாடிப்படியில் இருந்து கீழே தள்ளி மாமியாரை கொலை செய்த மருமகன் கைது செய்யப்பட்டார்.
ஜீயபுரம்,

திருச்சி முக்கொம்பு அருகே உள்ள கொடியாலம் குடித்தெருவை சேர்ந்தவர் ரத்தினவேல். இவர் ஏற்கனவே இறந்து விட்டார். இவருடைய மனைவி பாக்கியலட்சுமி(வயது 58). இவருடைய மருமகன் முருகன்(35). இரு குடும்பத்தினரும் அருகருகே வசித்து வருகின்றனர். பாக்கியலட்சுமிக்கு ரூ.85 ஆயிரத்துக்கு ஒரு செக் வந்தது. அதனை வங்கியில் மாற்ற நேற்று மதியம் தனது வங்கி கணக்கு புத்தகத்தை எடுப்பதற்காக மருமகன் முருகன் வீட்டுக்கு பாக்கியலட்சுமி வந்தார்.அந்த பணம் தொடர்பாக மாமியாருக்கும், மருமகனுக்கும் இடையே தகராறு ஏற்பட்டதாக கூறப்படுகிறது. இதில் ஆத்திரம் அடைந்த முருகன் மாமியாரை மாடிப்படியில் இருந்து கீழே தள்ளி விட்டார். இதில் பலத்த காயம் அடைந்த பாக்கியலட்சுமி சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.


இதுகுறித்து தகவல் அறிந்த பாக்கியலட்சுமியின் தங்கை மகன் சுதாகர்(34) சம்பவ இடத்துக்கு விரைந்து வந்தார். அப்போது முருகன், மாமியார் மாடிபடிக்கட்டில் இருந்து தவறி கீழே விழுந்ததாக கூறினார். இதில், சந்தேகம் அடைந்த சுதாகர், இதுகுறித்து ஜீயபுரம் போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தார். அதன்பேரில் சம்பவ இடத்துக்கு போலீசார் விரைந்து வந்து பாக்கியலட்சுமியின் உடலை மீட்டு பிரேத பரிசோதனைக்காக திருச்சி அரசு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர். இதுகுறித்து சுதாகர் கொடுத்த புகாரின்பேரில், முருகனை போலீஸ் நிலையத்துக்கு கொண்டு சென்று போலீசார் விசாரணை நடத்தினர்.

அப்போது மாமியாரை, மாடிப்படியில் இருந்து கீழே தள்ளி கொலை செய்ததை முருகன் ஒப்புக்கொண்டார். அதைத்தொடர்ந்து அவர் மீது போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்து கைது செய்தனர். இந்த கொலை சம்பவம் அந்த பகுதியில் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. பரூக் அப்துல்லா கைதுக்கு ப.சிதம்பரம் கண்டனம்
பரூக் அப்துல்லா கைதுக்கு ப.சிதம்பரம் கண்டனம் தெரிவித்துள்ளார்.
2. சிவகங்கை அருகே ஜீவ சமாதிக்கு முயற்சித்த சாமியாரின் மகன் உள்பட 3 பேர் கைது
சிவகங்கை அருகே ஜீவசமாதிக்கு முயற்சித்த சாமியாரின் மகன் உள்பட 3 பேரை போலீசார் கைது செய்தனர். பந்தல், மின்விளக்கு அலங்காரத்துக்கு ரூ.3 லட்சம் கொடுக்காமல் மோசடி செய்ததாக அளித்த புகாரின் பேரில் போலீசார் இந்த நடவடிக்கையை மேற்கொண்டனர்.
3. மதுபோதையில் தகராறு: கல்லால் தாக்கி தொழிலாளி கொலை நண்பர் கைது
புதுக்கடை அருகே மதுபோதையில் ஏற்பட்ட தகராறில் கல்லால் தாக்கப்பட்ட தொழிலாளி பரிதாபமாக இறந்தார். இதையடுத்து கொலை வழக்கின் கீழ் நண்பர் கைது செய்யப்பட்டார்.
4. முதன்மை கல்வி அலுவலகத்தை முற்றுகையிட முயன்ற 12 போ் கைது
5, 8-ம் வகுப்புகளுக்கு நடப்பு கல்வியாண்டு முதல் பொதுத்தேர்வு நடைபெறும் என தமிழக அரசு அறிவித்துள்ளது. இதற்கு அரசியல் கட்சியினர் மற்றும் பல்வேறு அமைப்பினர் எதிர்ப்பு தெரிவித்து வருகின்றனர்.
5. பர்கூர் அருகே, பள்ளி மாணவிக்கு பாலியல் தொந்தரவு - தொழிலாளி கைது
பர்கூர் அருகே பள்ளி மாணவிக்கு பாலியல் தொந்தரவு கொடுத்த தொழிலாளியை போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் போலீசார் கைது செய்தனர்.

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை