மாவட்ட செய்திகள்

ஈரோட்டில் அ.தி.மு.க. சார்பில் 70 ஆயிரம் குடும்பங்களுக்கு அரிசி: அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் தொடங்கி வைத்தார் + "||" + AIADMK in Erode Rice for 70 thousand families: Minister KA Sengottaiyan inaugurated the function

ஈரோட்டில் அ.தி.மு.க. சார்பில் 70 ஆயிரம் குடும்பங்களுக்கு அரிசி: அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் தொடங்கி வைத்தார்

ஈரோட்டில் அ.தி.மு.க. சார்பில் 70 ஆயிரம் குடும்பங்களுக்கு அரிசி: அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் தொடங்கி வைத்தார்
ஈரோட்டில் அ.தி.மு.க. சார்பில் 70 ஆயிரம் குடும்பங்களுக்கு அரிசி வினியோகிக்கும் பணியை அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் தொடங்கி வைத்தார்.
ஈரோடு, 

கொரோனா வைரஸ் பாதிப்பு காரணமாக ஊரடங்கு உத்தரவு அமல்படுத்தப்பட்டு உள்ளது. இதனால் பொதுமக்கள் பலர் உணவின்றி தவித்து வருகிறார்கள். அவர்களுக்கு தன்னார்வலர்கள் பலர் உதவி செய்து வருகிறார்கள். அதன்படி அ.தி.மு.க. சார்பில் ஈரோட்டில் உள்ள பொதுமக்களுக்கு நிவாரண பொருட்கள் வழங்கப்படுகிறது. இந்த நிலையில் ஈரோட்டில் உள்ள 70 ஆயிரம் குடும்பங்களுக்கு அ.தி.மு.க. சார்பில் அரிசி வழங்கப்பட்டு வருகிறது. இதற்கான பணிகள் தொடக்க விழா ஈரோடு நாராயணவலசு பகுதியில் நேற்று நடைபெற்றது.

நிகழ்ச்சிக்கு ஈரோடு மாநகர் மாவட்ட செயலாளர் கே.வி.ராமலிங்கம் எம்.எல்.ஏ. தலைமை தாங்கினார். ஈரோடு கிழக்கு கே.எஸ்.தென்னரசு எம்.எல்.ஏ. முன்னிலை வகித்தார். நிகழ்ச்சியில் தமிழக பள்ளிக்கல்வித்துறை அமைச்சர் கே.ஏ.செங்கோட்டையன் கலந்துகொண்டு பொதுமக்களுக்கு இலவசமாக அரிசியை வழங்கும் பணியை தொடங்கி வைத்தார். இதில் ஏழை குடும்பங்களுக்கு தலா 5 கிலோ அரிசி வழங்கப்படுகிறது.

இந்த நிகழ்ச்சியில் ஈரோடு மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு சக்திகணேசன், மாநகராட்சி முன்னாள் துணை மேயர் கே.சி.பழனிசாமி, அ.தி.மு.க. பகுதி செயலாளர்கள் கேசவமூர்த்தி, ஜெகதீஷ், கோவிந்தராஜ், ஜெயலலிதா பேரவை மாவட்ட இணைச்செயலாளர் வீரகுமார், பகுதி இணைச்செயலாளர் ஜெயராமன், மாவட்ட மாணவர் அணி இணைச்செயலாளர் நந்தகோபால் உள்பட பலர் கலந்து கொண்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஈரோட்டில் கொரோனாவுக்கு வாலிபர் பலி: உடலை அடக்கம் செய்ய எதிர்ப்பு தெரிவித்ததால் பரபரப்பு
ஈரோட்டில் கொரோனாவுக்கு வாலிபர் பலியானார். அவரது உடலை அடக்கம் செய்ய சிலர் எதிர்ப்பு தெரிவித்ததால் பரபரப்பு ஏற்பட்டது.
2. ஈரோடு காய்கறி சந்தை வியாபாரிகளுக்கு கொரோனா பரிசோதனை - மாநகராட்சி சார்பில் நடந்தது
ஈரோடு மாநகராட்சி சார்பில் காய்கறி சந்தை வியாபாரிகளுக்கு கொரோனா பரிசோதனை நடந்தது.
3. 3,500 குடும்பங்களுக்கு ரூ.14 லட்சம் மதிப்பில் அரிசி - அமைச்சர் சேவூர் எஸ்.ராமச்சந்திரன் வழங்கினார்
3,500 குடும்பங்களுக்கு ரூ.14 லட்சம் மதிப்பில் அமைச்சர் சேவூர் எஸ்.ராமச்சந்திரன் அரிசி வழங்கினார்.
4. ஈரோட்டில் குடோனில் தீ விபத்து: லட்சக்கணக்கான ரூபாய் மதிப்புள்ள துண்டுகள் எரிந்து நாசம்
ஈரோட்டில் குடோனில் ஏற்பட்ட தீ விபத்தில் லட்சக்கணக்கான ரூபாய் மதிப்பிலான துண்டுகள் எரிந்து நாசம் ஆனது.
5. ஈரோட்டில் இருந்து வெளி மாநிலங்களுக்கு மஞ்சள் - ஜவுளி ஏற்றுமதி தொடங்கியது
ஈரோட்டில் இருந்து வெளி மாநிலங்களுக்கு மஞ்சள் மற்றும் ஜவுளி ஏற்றுமதி தொடங்கி உள்ளது.