மாவட்ட செய்திகள்

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் பிரபல ரவுடிகள் 27 பேர் கைது + "||" + 27 rowdys arrested in Kancheepuram district

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் பிரபல ரவுடிகள் 27 பேர் கைது

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் பிரபல ரவுடிகள் 27 பேர் கைது
காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் பிரபல ரவுடிகள் 27 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
காஞ்சீபுரம்,

காஞ்சீபுரம் மாவட்டத்தில் கொலை, கொள்ளை, வழிப்பறி உள்ளிட்ட பல்வேறு குற்ற வழக்குகளில் ஈடுபட்டு வந்த ராஜா என்ற வசூல் ராஜா, சந்துரு என்ற சந்திரசேகர், ஹரி என்ற மார்க்கெட் ஹரி, பரத், ஜெய்சங்கர் என்ற சதீஷ்குமார் (வயது 25), சதீஷ் (24), யுவராஜ் (24), பாலமுருகன்(23), இன்பரசு (32), சுரேஷ்குமார் (22), தியாகு என்ற தியாகராஜன் (31), சுரேஷ் என்ற மிலிட்டரி சுரேஷ் (40), ராஜசேகர் (24), பரத் என்ற கபாலி (22), பிரேம்குமார் (22), சீனிவாசன் (30), ஜமால், பிரபாகரன் (28), வினோத் (27), கஜா (28), பாபா(26), விக்னேஷ் (25), தனசேகரன் (34), குமரன் என்ற புஷ்பநாதன்(35), இளையராஜா உள்ளிட்ட 27 ரவுடிகளை போலீசார் கைது செய்தனர்.


இவர்கள் தவிர, மேலும் 12 ரவுடிகளை காஞ்சீபுரம் வருவாய் கோட்டாட்சியர் முன்பு ஆஜர்படுத்தினர். அவர்கள், இன்னும் ஒரு வருடத்துக்கு இதுபோல் குற்றச்செயல்களில் ஈடுபடாமல் திருந்தி, ஒழுக்கமாக வாழ்வதாக நன்னடத்தை பிரமாண பத்திரம் எழுதி கொடுத்தனர். அவர்களை போலீசார் எச்சரித்து அனுப்பினர். தலைமறைவாக உள்ள குற்றவாளிகள் மீது கடுமையான நடவடிக்கை தொடரும் என மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டு சாமுண்டீஸ்வரி எச்சரிக்கை விடுத்தார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காஞ்சீபுரம், கோவை மாவட்ட கலெக்டர்களுக்கு கொரோனா
காஞ்சீபுரம், கோவை மாவட்ட கலெக்டர்களுக்கு கொரோனா உறுதியானது.
2. காஞ்சீபுரத்தில் 2 சப்-இன்ஸ்பெக்டர்களுக்கு கொரோனா
காஞ்சீபுரத்தில் 2 சப்-இன்ஸ்பெக்டர்களுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.
3. காஞ்சீபுரம் சரக டி.ஐ.ஜி. பொறுப்பேற்பு
காஞ்சீபுரம் மாவட்ட போலீஸ் சூப்பிரண்டாக பணியாற்றி வந்த சாமுண்டீஸ்வரி பதவி உயர்வு பெற்று காஞ்சீபுரம் சரக டி.ஐ.ஜி.யாக நியமனம் செய்யப்பட்டார். அவர் நேற்று பொறுப்பேற்று கொண்டார். பின்னர் அவர் நிருபர்களிடம் கூறியதாவது:-
4. காஞ்சீபுரம் மூங்கில் மண்டபம் பகுதியில் வாகன ஓட்டிகளுக்கு அறிவுறுத்தல்
காஞ்சீபுரம் மூங்கில் மண்டபம் பகுதியில் வாகன ஓட்டிகளுக்கு அறிவுறுத்தல் வழங்கப்பட்டது.
5. காஞ்சீபுரத்தில் வீடு, வீடாக சென்று பொதுமக்களுக்கு உடல் வெப்ப பரிசோதனை - சத்து மாத்திரை வழங்கும் பணிகளை கலெக்டர் ஆய்வு
காஞ்சீபுரம் மாவட்ட அரசு தலைமை மருத்துவமனையில் கொரோனா நோயாளிகள் சிகிச்சை பெற்று வரும் பகுதிகளிலும், பொதுமக்களுக்கு சத்து மாத்திரைகள் வழங்கும் பணிகளையும் மாவட்ட கலெக்டர் பொன்னையா பார்வையிட்டு ஆய்வு செய்தார்.