மாவட்ட செய்திகள்

கர்நாடகத்தில் புதிதாக 451 பேருக்கு கொரோனா + "||" + Corona for 451 newcomers in Karnataka

கர்நாடகத்தில் புதிதாக 451 பேருக்கு கொரோனா

கர்நாடகத்தில் புதிதாக 451 பேருக்கு கொரோனா
கர்நாடகத்தில் புதிதாக 451 பேருக்கு கொரோனா பாதிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது.
பெங்களூரு:

கர்நாடகத்தில் நேற்றைய கொரோனா பாதிப்பு குறித்து சுகாதாரத்துறை வெளியிட்டு உள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டு இருப்பதாவது:-

  கர்நாடகத்தில் நேற்று ஒரு லட்சத்து 20 ஆயிரத்து 45 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டது. இதில் புதிதாக 451 பேருக்கு வைரஸ் பாதிப்பு உறுதியானது. இதுவரை வைரஸ் தொற்றுக்கு 29 லட்சத்து 80 ஆயிரத்து 621 பேர் பாதிக்கப்பட்டு உள்ளனர். மேலும் 9 பேர் இறந்த நிலையில் கொரோனாவுக்கு உயிரிழந்தோர் எண்ணிக்கை 37 ஆயிரத்து 875 ஆக உள்ளது.

  நேற்று 1,455 பேர் குணம் அடைந்து வீடு திரும்பினர். இதுவரை 29 லட்சத்து 32 ஆயிரத்து 322 பேர் டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்பட்டு உள்ளனர். 10 ஆயிரத்து 395 பேர் மருத்துவ சிகிச்சையில் உள்ளனர். பெங்களூரு நகரில் 187 பேர், மைசூருவில் 48 பேர், ஹாசனில் 43 பேர், உத்தர கன்னடாவில் 37 பேர், தட்சிண கன்னடாவில் 27 பேர் உள்பட 451 பேர் புதிதாக கொரோனாவுக்கு பாதிக்கப்பட்டனர். பெங்களூரு நகரில் 3 பேர், துமகூருவில் 2 பேர், தாவணகெரே, தார்வார், ஹாசன், உத்தர கன்னடாவில் தலா ஒருவர் இறந்தனர். 24 மாவட்டங்களில் உயிரிழப்பு இல்லை.
  இவ்வாறு சுகாதாரத்துறை தெரிவித்து உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வெளிநாடுகளில் இருந்து தமிழகம் வரும் பயணிகள் கண்காணிப்பு விமான நிலையங்களில் மீண்டும் கொரோனா பரிசோதனை
ஒமிக்ரான் வைரஸ் எதிரொலியாக வெளிநாடுகளில் இருந்து தமிழகம் வரும் பயணிகளை கண்காணிக்க ஒருங்கிணைப்பு அதிகாரிகள் நியமிக்கப்பட்டு இருக்கிறார்கள். விமான நிலையங்களில் மீண்டும் கொரோனா பரிசோதனை நடத்தப்பட இருக்கிறது.
2. அச்சமூட்டும் "ஒமிக்ரான்" கொரோனா வைரஸ்!
உலகம் முழுவதுமே கடந்த 2 ஆண்டுகளாக வேறு எந்த முன்னேற்றத்திலும், வளர்ச்சியிலும் கவனம் செலுத்த முடியாமல், கொரோனா வைரசை ஒழிப்பதில்தான் தன் முழு கவனத்தையும், முயற்சிகளையும் ஈடுபடுத்த வேண்டிய கட்டாயத்தில் இருக்கிறது.
3. மேலும் 2 பேருக்கு கொரோனா
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் மேலும் 2 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.
4. மேலும் ஒருவருக்கு கொரோனா
விருதுநகர் மாவட்டத்தில் மேலும் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதியானது.
5. கரூரில் 19 பேருக்கு கொரோனா
கரூரில் 19 பேருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டது.