தேசிய செய்திகள்

பிரதமர் அலுவலக கடிதத்தை சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்ட அதிகாரி பணியிடை நீக்கம் - நிதின் கட்காரி தகவல் + "||" + Official dismissal of Prime Minister's letter on social website - Nitin Gadkari Information

பிரதமர் அலுவலக கடிதத்தை சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்ட அதிகாரி பணியிடை நீக்கம் - நிதின் கட்காரி தகவல்

பிரதமர் அலுவலக கடிதத்தை சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்ட அதிகாரி பணியிடை நீக்கம் - நிதின் கட்காரி தகவல்
பிரதமர் அலுவலக கடிதத்தை சமூக வலைத்தளத்தில் வெளியிட்ட அதிகாரி பணியிடை நீக்கம் செய்யப்பட்டதாக நிதின் கட்காரி தகவல் தெரிவித்துள்ளார்.
மும்பை,

பிரதமர் மோடியின் அறிவுறுத்தலின் பேரில் சாலை திட்டங்கள் தொடர்பான பரிந்துரைகள் அடங்கிய கடிதம் ஒன்றை மத்திய நெடுஞ்சாலைத்துறை அமைச்சகத்தின் மூத்த அதிகாரிகளுக்கு பிரதமர் அலுவலகம் அனுப்பி இருந்தது. இதை அதிகாரி ஒருவர் புகைப்படம் எடுத்து சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியிட்டார்.


இந்த நிலையில் நேற்று செய்தியாளர்களிடம் பேசிய நெடுஞ்சாலைத்துறை மந்திரி நிதின் கட்காரியிடம், இது குறித்து கேள்வி எழுப்பப்பட்டது. அதற்கு அவர் பதிலளிக்கும் போது, அந்த அதிகாரி பணியிடை மாற்றம் செய்யப்பட்டதாக தெரிவித்தார். சமூக வலைத்தளங்களில் வெளியான அந்த கடிதம் காரணமாக பல்வேறு போலி செய்திகளும் வெளியாகி இருந்ததாக அவர் கூறினார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குடும்ப தலைவி உருவாக்கிய சமூக வலைத்தளம்
குடும்ப பெண்களுக்கு நிறைய பொறுப்பு இருக்கிறது. குடும்ப உறுப்பினர்களை கவனிப்பது, சமையல் பணிகளை செய்வது, குழந்தைகளை பள்ளிக்கு அனுப்புவது, திரும்ப அழைத்து வருவது... என அவர்களின் வேலை அட்டவணை நீண்டு கொண்டே இருக்கும். இருப்பினும் கிடைக்கும் சிறு இடைவெளிகளில் எல்லாம், தங்களது தனி திறமைகளை வெளிகாட்ட முயல்கின்றனர்.