பீகார் சட்டப்பேரவை தேர்தல்: பா.ஜனதாவின் தேர்தல் அறிக்கையை வெளியிட்டார் நிர்மலா சீதாராமன்


பீகார் சட்டப்பேரவை தேர்தல்: பா.ஜனதாவின் தேர்தல் அறிக்கையை வெளியிட்டார் நிர்மலா சீதாராமன்
x
தினத்தந்தி 22 Oct 2020 6:05 AM GMT (Updated: 22 Oct 2020 6:19 AM GMT)

பீகார் சட்டசபை தேர்தல் நடைபெற உள்ளநிலையில், பா.ஜனதாவின் தேர்தல் அறிக்கையை மத்திய நிதி-மந்திரி நிர்மலா சீதாராமன் இன்று வெளியிட்டார்.

பாட்னா, 

பீகாரில் 243 உறுப்பினர்களை கொண்ட சட்டசபைக்கு வருகிற 28-ந் தேதி 3 கட்டங்களாக தேர்தல் நடைபெற உள்ளது. நவம்பர் 10-ம் தேதி வாக்குகள் எண்ணப்பட்டு முடிவுகள் வெளியாகின்றன. பீகாரில், முதல்-மந்திரி நிதிஷ் குமார் தலைமையிலான, ஐக்கிய ஜனதா தளம், பா.ஜனதா கூட்டணி அரசு அமைந்துள்ளது. 

இந்நிலையில் பீகார் சட்டசபை தேர்தலுக்கான பா.ஜனதாவின் வாக்குறுதிகள் அடங்கிய தேர்தல் அறிக்கையை மத்திய நிதி-மந்திரி நிர்மலா சீதாராமன் பாட்னாவில் இன்று வெளியிட்டார். 

அதில் பீகார் சட்டப்பேரவை தேர்தலில் வெற்றி பெற்றால் அனைவருக்கும் இலவசமாக கொரோனா தடுப்பூசி வழங்கப்படும் என்று பாஜக தனது தேர்தல் அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது. 

மேலும் இதுகுறித்து பேசிய மத்திய நிதி-மந்திரி நிர்மலா சீதாராமன், “பீகாரில் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியானது என்டிஏ ஆட்சியின் கீழ் உயர்வைக் கண்டுள்ளது, இது கடந்த 15 ஆண்டுகளில் தேசிய ஜனநாயக கூட்டணி அரசாங்கத்தின் 3% முதல் 11.3% வரை வளர்ந்துள்ளது, இது சாத்தியமானது, ஏனென்றால் எங்கள் அரசு மக்களுக்கான நல்லாட்சிக்கு முன்னுரிமை அளித்து வருகிறது. பீகாரில் உள்ள ஒவ்வொரு நபருக்கும் இலவச தடுப்பூசி கிடைக்கும். எங்கள் வாக்கெடுப்பு அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள முதல் வாக்குறுதி இதுவாகும்: 

என்.டி.ஏ-க்கு வாக்களித்து அதை வெற்றிபெறச் செய்யுமாறு மாநில மக்கள் அனைவரிடமும் நான் வேண்டுகோள் விடுக்கின்றேன். நிதீஷ் குமார் அடுத்த 5 ஆண்டுகளுக்கு பீகார் முதல்மந்திரியாக இருப்பார். அவரது ஆட்சியின் கீழ், பீகார் இந்தியாவின் ஒரு முற்போக்கான மற்றும் வளர்ந்த மாநிலமாக மாறும்.

பீகார் மாநிலத்தில் அனைத்து குடிமக்களும் அரசியல் ரீதியாக உணர்திறன் கொண்டவர்கள். ஒரு கட்சி அளிக்கும் வாக்குறுதிகளை அவர்கள் நன்கு அறிவார்கள், புரிந்துகொள்கிறார்கள். எங்கள் அறிக்கை குறித்து யாராவது கேள்விகளை எழுப்பினால், நாங்கள் அளித்த வாக்குறுதியளித்ததை நிறைவேற்றும்போது அவர்களுக்கு நம்பிக்கையுடன் நீங்கள் பதிலளிக்கலாம்” என்று கூறினார். 

Next Story