உங்கள் முகவரி

மகிழ்ச்சி கூட்டும் குழந்தைகள் அறைகள் + "||" + Happiness Children's Rooms

மகிழ்ச்சி கூட்டும் குழந்தைகள் அறைகள்

மகிழ்ச்சி கூட்டும் குழந்தைகள்  அறைகள்
குழந்தைகள் ஓடி விலையாடும் வீட்டை மகிழ்ச்சி பெருகும் நந்தவனமாக மாற்றிக் கொள்ளலாம்.
பொதுவாக, சின்ன குழந்தைகள் அறையில் அழகியல் அமைப்பு என்பதை விடவும் பாதுகாப்புக்கு முக்கியத்துவம் தரப்படவேண்டும். கண்ணாடி கதவுகள், கண்ணாடி ஜன்னல்கள் என முழுக்க கண்ணாடியில் ஆன அறையை குழந்தைகளின் பயன்பாட்டுக்கு அமைத்துத் தருவது கூடாது. விளையாடும் சமயங்களில் அவர்கள் எதிர்பாராமல் அதை உடைத்து, ஆபத்தை ஏற்படுத்தலாம். மரத்தால் செய்த கதவுகள், கைக்கு எட்டாத உயரத்தில் ஜன்னல்கள் கொண்ட அறைகளே குழந்தைகளுக்கு ஏற்றவை.

அவர்களது அறை சுவர்களுக்கு பளிச்சென்ற வண்ணங்களில் ‘பெயிண்டு’ அடிக்கப்பட்டிருப்பது அவர்களுக்கு புத்துணர்ச்சி தந்து, நேர்மறை எண்ணங்களை உருவாக்குகிறது என அறியப்பட்டுள்ளது. குறிப்பாக, குட்டி பசங்கள் சுவர்களில் ‘கிரேயான்கள்’ கொண்டு விதவிதமாக வரைந்து தள்ளுவார்கள். அவற்றை எளிதாக சுத்தம் செய்ய ‘லேடக்ஸ்’ வகை பெயிண்டுகள் பொருத்தமாக இருக்கும். மேலும், குழந்தைகள் பென்சிலால் கிறுக்கி வைத்திருந்தாலோ, அழுக்கு கைகளை சுவற்றில் பதித்திருந்தாலோ எளிதாக அவற்றை துணியால் துடைத்து விட இயலும்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. சொத்துக்களின் உரிமையை குறிப்பிடும் சொத்து வரி ரசீது
சொத்து வரி செலுத்தப்படாத நிலைகளில் நகராட்சி நிர்வாகம் குடிநீருக்கான இணைப்பு உள்ளிட்ட சில சேவைகளை வழங்க மறுக்கலாம்.
2. புதுமையான கான்கிரீட் கலவை இயந்திரம்
வழக்கமாக நாம் பார்க்கும் கான்கிரீட் கலக்கும் இயந்திரத்தில் தேவையான சிமெண்டு, மணல், ஜல்லி, தண்ணீர் ஆகியவற்றை தக்க அளவுகளில் போட்டு, இயக்கி தயாரிக்கப்பட்ட கான்கிரீட் கலவை தரையில் ஒரு ‘பிளாஸ்டிக் ஷீட்’ விரித்து கொட்டப்படும்.
3. ஆர்க்கிடெக்ட் மற்றும் கான்ட்ராக்டர் தேர்வு
கட்டமைப்புகளை அமைக்க முடிவெடுக்கும் போது கட்டிட தொழில்நுட்ப வல்லுனர்களிடம் கலந்து ஆலோசிப்பது முக்கியமானது.
4. வாஸ்து மூலை : அறை சுவர்களில் படங்கள்
* வீட்டின் நுழைவாசல் சுவரில் விநாயகர் படம் அல்லது நிலைக்கண்ணாடி ஆகியவற்றை மாட்டி வைக்கலாம்.
5. கட்டமைப்புகளுக்குள் குளிர்ச்சி தரும் நவீன கட்டுமான அணுகுமுறை
இயற்கையான முறையில் வீடுகளுக்குள் வெப்பம் மற்றும் குளிர் போன்ற பாதிப்புகள் இல்லாத வகையில், உலக அளவில் பல்வேறு புதிய யுக்திகள் கடைப்பிடிக்கப்படுகின்றன.