உங்கள் முகவரி

சென்னை கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் புதிய வீட்டுமனை விற்பனை திட்டம் தொடக்கம் + "||" + Chennai On the East Coast Road New home Start the sales plan

சென்னை கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் புதிய வீட்டுமனை விற்பனை திட்டம் தொடக்கம்

சென்னை கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் புதிய வீட்டுமனை விற்பனை திட்டம் தொடக்கம்
‘ஆதித்யராம் சிக்னேச்சர் சிட்டி பேஸ்-2’ என்ற பெயரில் வீட்டுமனை விற்பனை திட்டத்தை கடந்த ஜூலை மாதம் 2-ம் தேதி தொடங்கியுள்ளது.
முன்னணி கட்டுமான நிறுவனமான ஆதித்யராம், சென்னை கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் ‘ஆதித்யராம் சிக்னேச்சர் சிட்டி பேஸ்-2’ என்ற பெயரில் வீட்டுமனை விற்பனை திட்டத்தை கடந்த ஜூலை மாதம் 2-ம் தேதி தொடங்கியுள்ளது. முந்தைய திட்டமான ‘ஆதித்யராம் சிக்னேச்சர் சிட்டி பேஸ்-1’ வாடிக்கையாளர்களிடையே வரவேற்பை பெற்றதை தொடர்ந்து, பேஸ்-2 திட்டம் செயல்படுத்தப்படுவதாக நிறுவனத்தின் செய்திக் குறிப்பில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

சென்னை கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் அமைந்துள்ள இந்த மனைப்பிரிவானது, சென்னை மக்களுக்கு சிக்கலாக இருக்கும் அதிகப்படியான வீட்டு வாடகை, குறைந்த வசதிகள் கொண்ட குடியிருப்பு மற்றும் அடிப்படை தேவைகளில் உள்ள பற்றாக்குறை ஆகிய பிரச்சினைகளுக்கு தீர்வு தரும் விதமாக அமைந்துள்ளது. 600 சதுர அடியிலிருந்து பல்வேறு அளவுகளில் உள்ள இந்த மனைப்பிரிவு, நகர்ப்புற வளர்ச்சி மற்றும் முதலீட்டு அடிப்படை ஆகிய நிலைகளில் நீண்ட கால ஆதாயம் தரும் விதமாகவும் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

சென்னை, கிழக்கு கடற்கரை சாலையில் உள்ள இந்த மனைப்பிரிவை முதலை பண்ணையிலிருந்து 5 நிமிடத்தில் சென்று விடலாம். மனைப்பிரிவை சுற்றிலும், பொழுதுபோக்கு வளாகங்கள், சுற்றுலா பகுதிகள், பள்ளிகள், கல்லூரிகள், மருத்துவமனைகள், ஷாப்பிங் மையங்கள் மற்றும் வழிபாட்டு தலங்கள் ஆகிய வசதிகள் இருக்கின்றன. மனைப்பிரிவு அமைந்துள்ள இடத்திற்கு அருகாமையில் கடற்கரை இருக்கிறது.

இந்த வீட்டுமனை விற்பனை திட்டம் அரசின் டி.டி.சி.பி மற்றும் ரெரா ஆகிய அங்கீகாரங்களை பெற்றதாகும். வீடு கட்ட தயார் நிலையில் உள்ள இத்திட்டத்தில் இடம் பெற்றுள்ள மனைகளுக்கு சட்ட ரீதியான சிக்கல்கள் ஏதுமில்லை. மேலும், மனை வாங்குபவர்களுக்கு 80 சதவீதம் வங்கி கடன் பெறவும் வசதி செய்து தரப்படுகிறது.

இவ்வாறு ஆதித்யராம் நிறுவனத்தினர் தெரிவித்துள்ளார்கள்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. ஐ.எஸ்.எல். கால்பந்து: சென்னை-பெங்கால் ஆட்டம் ‘டிரா’
சென்னை-பெங்கால் இடையேயான கால்பந்து போட்டி சமனில் முடிந்தது.
2. சென்னையில் மழை பாதிப்பு: முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் நேரில் ஆய்வு
சென்னையில் மழையால் பாதிக்கப்பட்ட பகுதிகளில் முதல்-அமைச்சர் மு.க.ஸ்டாலின் நேரில் ஆய்வு செய்து வருகிறார்.
3. தொடர் மழை: சென்னை வாகன போக்குவரத்தின் தற்போதைய நிலவரம்
சென்னையில் தொடர் மழையால் வாகன போக்குவரத்து திருப்பி விடப்பட்டுள்ளது.
4. சென்னையில் இரவு முழுவதும் பெய்த கனமழை: குடியிருப்புகளை சூழ்ந்த வெள்ளம்...!!
சென்னையில் இரவு முழுவதும் பெய்த கனமழை காரணமாக ஏற்பட்ட வெள்ளநீர் குடியிருப்புகளை சூழ்ந்துள்ளது.
5. சென்னையில் பல்வேறு இடங்களில் இடியுடன் கூடிய கனமழை..!!
சென்னையில் தற்போது பல்வேறு இடங்களில் பரவலாக இடியுடன் கூடிய கனமழை பெய்து வருகிறது.