தேசிய சப்–ஜூனியர் கபடி தமிழக அணிகள் அறிவிப்பு


தேசிய சப்–ஜூனியர் கபடி தமிழக அணிகள் அறிவிப்பு
x
தினத்தந்தி 11 April 2017 8:32 PM GMT (Updated: 11 April 2017 8:31 PM GMT)

28–வது தேசிய சப்–ஜூனியர் கபடி சாம்பியன்ஷிப் போட்டி கோவையில் உள்ள சி.எம்.எஸ். கல்லூரி வளாகத்தில் நாளை (வியாழக்கிழமை) முதல் 16–ந் தேதி வரை நடக்கிறது.

சென்னை,

28–வது தேசிய சப்–ஜூனியர் கபடி சாம்பியன்ஷிப் போட்டி கோவையில் உள்ள சி.எம்.எஸ். கல்லூரி வளாகத்தில் நாளை (வியாழக்கிழமை) முதல் 16–ந் தேதி வரை நடக்கிறது. இந்த போட்டிக்கான தமிழக சிறுவர் மற்றும் சிறுமியர் அணியை தமிழ்நாடு அமெச்சூர் கபடி சங்க பொதுச்செயலாளர் ஏ.‌ஷபியுல்லா அறிவித்துள்ளார். தமிழக அணிகள் வருமாறு:–

சிறுவர் அணி: நவீன்குமார் (காஞ்சீபுரம்), ஜெரால்டு (தஞ்சாவூர்), ஹரிகரன், கிருஷ்ணன் (திருப்பூர்), பிரபாகர் (வேலூர்), தங்கமணி, மணிகண்டன் (தர்மபுரி), ஹரிகரசுதன் (திருநெல்வேலி), திருமால் அழகன் (திருவாரூர்), தமிழரசன் (ஈரோடு), விஷ்ணு (கோவை), வினோத்குமார் (சிவகங்கை), பயிற்சியாளர்: ருத்ரன், மானேஜர்: தண்டபாணி.

சிறுமிகள் அணி: நந்தினி (கரூர்), வினிதா, ஹேமாநிதி, முபாஸ்ரீ (மூவரும் தஞ்சாவூர்), சத்யவாணி (வேலூர்), சுமித்ரா (மதுரை), தர்ஷினி (கோவை), பாண்டீஸ்வரி (நாமக்கல்), பிரியதர்ஷினி (கடலூர்), சஞ்சனா (சென்னை), கவுரி பவித்ரா (திருவள்ளூர்), பயிற்சியாளர்: ராஜேந்திரன், மானேஜர்:பழனிசாமி.


Next Story