பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Matone

துளிகள்

துளிகள்
இங்கிலாந்து லயன்சுக்கு எதிரான அதிகாரபூர்வமற்ற ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய ‘ஏ’ அணி 3 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.
* பிரிட்ஜ்டவுனில் நேற்று தொடங்கிய இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் முதலில் பேட் செய்த வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி மதிய உணவு இடைவேளையின் போது ஒரு விக்கெட் இழப்புக்கு 89 ரன்கள் எடுத்திருந்தது.

* திருவனந்தபுரத்தில் நேற்று நடந்த இங்கிலாந்து லயன்சுக்கு எதிரான அதிகாரபூர்வமற்ற ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய ‘ஏ’ அணி 3 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இதில் கேப்டன் சாம் பில்லிங்சின் சதத்தின் (108 ரன்) உதவியுடன் லயன்ஸ் நிர்ணயித்த 286 ரன்கள் இலக்கை இந்திய ‘ஏ’ அணி 49.1 ஓவர்களில் எட்டிப்பிடித்தது. இந்திய ‘ஏ’ அணியின் கேப்டன் ரஹானே (59 ரன்), இஷன் கிஷான் (57 ரன்) அரைசதம் அடித்தனர்.

* 11-வது சென்னை ஓபன் சர்வதேச கிராண்ட்மாஸ்டர் செஸ் போட்டி ஓ.எம்.ஆர். ரோட்டில் உள்ள நட்சத்திர ஓட்டலில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று நடந்த 8-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் ரஷிய வீரர் லுகோவ்ஸ்கோ மேக்சிம் 48-வது காய் நகர்த்தலில் பெலாரசின் ஸ்டபக் கிரிலை தோற்கடித்தார். இன்னும் 2 சுற்று எஞ்சியுள்ள நிலையில் மேக்சிம் 7.5 புள்ளிகளுடன் தொடர்ந்து முன்னிலையில் உள்ளார்.

* இந்தோனேஷிய மாஸ்டர்ஸ் பேட்மிண்டன் போட்டி ஜகர்தாவில் நேற்று தொடங்கியது. இதில் ஒற்றையர் பிரிவில் நடந்த முதலாவது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் இந்திய வீராங்கனை சாய்னா நேவால் 7-21, 21-16, 21-11 என்ற செட் கணக்கில் தினார் டியா ஆஸ்டினை (இந்தோனேஷியா) வீழ்த்தினார். மற்றொரு ஆட்டத்தில் இந்தியாவின் பி.வி.சிந்து 22-24, 21-8, 21-17 என்ற செட் கணக்கில் சீனாவின் லீ சூய்ருயை போராடி விரட்டினார். இந்திய வீரர் ஸ்ரீகாந்தும் தனது முதலாவது சுற்றில் வெற்றி பெற்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
*நியூசிலாந்து அணியின் கேப்டன் கேன் வில்லியம்சன் அளித்த ஒரு பேட்டியில், ‘இந்திய அணியை நாங்கள் வீழ்த்தினாலும் இந்திய ரசிகர்கள் எங்கள் மீது அதிக கோபமாக இருக்கமாட்டார்கள் என்று நம்புகிறேன்.
2. துளிகள்
முறைகேடு எதிரொலியாக ஜிம்பாப்வே கிரிக்கெட் வாரியத்தை அந்த நாட்டு விளையாட்டுத்துறை இடை நீக்கம் செய்துள்ளது.
3. துளிகள்
கோபா அமெரிக்கா கால்பந்து போட்டி பிரேசில் நாட்டில் ஜூன் 14–ந் தேதி தொடங்குகிறது.
4. துளிகள்
இந்திய அணியில் இடம் பிடித்துள்ள தமிழக ஆல்-ரவுண்டர் விஜய் சங்கர் நேற்று முன்தினம் பயிற்சியில் ஈடுபட்ட போது கலீல் அகமது வீசிய பந்து வலது கையில் தாக்கி காயம் அடைந்தார்.
5. துளிகள்
* இந்திய ஸ்குவாஷ் ராக்கெட்ஸ் பெடரேஷன், எச்.சி.எல். கம்ப்யூட்டர் நிறுவனத்துடன் இணைந்து இந்தியாவில் ஸ்குவாஷ் விளையாட்டின் தரத்தை உயர்த்த முடிவு செய்துள்ளது. இதன்படி இந்திய ஸ்குவாஷ் வீரர், வீராங்கனைகள் மற்றும் பயிற்சியாளர்களுக்கு பயிற்சி முகாம்கள் நடத்தப்பட இருக்கின்றன.