பிற விளையாட்டு

துளிகள் + "||" + Matone

துளிகள்

துளிகள்
இங்கிலாந்து லயன்சுக்கு எதிரான அதிகாரபூர்வமற்ற ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய ‘ஏ’ அணி 3 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது.
* பிரிட்ஜ்டவுனில் நேற்று தொடங்கிய இங்கிலாந்துக்கு எதிரான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் முதலில் பேட் செய்த வெஸ்ட் இண்டீஸ் அணி மதிய உணவு இடைவேளையின் போது ஒரு விக்கெட் இழப்புக்கு 89 ரன்கள் எடுத்திருந்தது.

* திருவனந்தபுரத்தில் நேற்று நடந்த இங்கிலாந்து லயன்சுக்கு எதிரான அதிகாரபூர்வமற்ற ஒரு நாள் கிரிக்கெட் போட்டியில் இந்திய ‘ஏ’ அணி 3 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இதில் கேப்டன் சாம் பில்லிங்சின் சதத்தின் (108 ரன்) உதவியுடன் லயன்ஸ் நிர்ணயித்த 286 ரன்கள் இலக்கை இந்திய ‘ஏ’ அணி 49.1 ஓவர்களில் எட்டிப்பிடித்தது. இந்திய ‘ஏ’ அணியின் கேப்டன் ரஹானே (59 ரன்), இஷன் கிஷான் (57 ரன்) அரைசதம் அடித்தனர்.

* 11-வது சென்னை ஓபன் சர்வதேச கிராண்ட்மாஸ்டர் செஸ் போட்டி ஓ.எம்.ஆர். ரோட்டில் உள்ள நட்சத்திர ஓட்டலில் நடந்து வருகிறது. இதில் நேற்று நடந்த 8-வது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் ரஷிய வீரர் லுகோவ்ஸ்கோ மேக்சிம் 48-வது காய் நகர்த்தலில் பெலாரசின் ஸ்டபக் கிரிலை தோற்கடித்தார். இன்னும் 2 சுற்று எஞ்சியுள்ள நிலையில் மேக்சிம் 7.5 புள்ளிகளுடன் தொடர்ந்து முன்னிலையில் உள்ளார்.

* இந்தோனேஷிய மாஸ்டர்ஸ் பேட்மிண்டன் போட்டி ஜகர்தாவில் நேற்று தொடங்கியது. இதில் ஒற்றையர் பிரிவில் நடந்த முதலாவது சுற்று ஆட்டம் ஒன்றில் இந்திய வீராங்கனை சாய்னா நேவால் 7-21, 21-16, 21-11 என்ற செட் கணக்கில் தினார் டியா ஆஸ்டினை (இந்தோனேஷியா) வீழ்த்தினார். மற்றொரு ஆட்டத்தில் இந்தியாவின் பி.வி.சிந்து 22-24, 21-8, 21-17 என்ற செட் கணக்கில் சீனாவின் லீ சூய்ருயை போராடி விரட்டினார். இந்திய வீரர் ஸ்ரீகாந்தும் தனது முதலாவது சுற்றில் வெற்றி பெற்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. துளிகள்
* டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் ஆடும் வீரர்கள் சீருடையில் தங்களது பெயர் மற்றும் எண்களை பொறித்துக் கொள்ள சர்வதேச கிரிக்கெட் கவுன்சில் (ஐ.சி.சி.) அனுமதி அளித்துள்ளது. ஆகஸ்டு 1-ந்தேதி தொடங்கும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் இருந்து இந்த சலுகையை வீரர்கள் பயன்படுத்திக் கொள்ள முடியும்.
2. துளிகள்
ஐரோப்பிய கால்பந்து கூட்டமைப்பு ஒழுங்கு நடவடிக்கை கமிட்டி விசாரணை நடத்தி கிறிஸ்டியானோ ரொனால்டோவுக்கு ரூ.15 லட்சம் அபராதம் விதித்துள்ளது.
3. துளிகள்
ஆசிய இளையோர் தடகள சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் 100 மீட்டர் தடை ஓட்டத்தில் தமிழக வீராங்கனை தபிதா தங்கம் வென்றார்.
4. துளிகள்
முன்னாள் நம்பர் ஒன் டென்னிஸ் வீராங்கனையும், 15 வயதிலேயே ‘கிராண்ட்ஸ்லாம்’ மகுடம் சூடிய சாதனையாளருமான மார்ட்டினா ஹிங்கிஸ் (சுவிட்சர்லாந்து) தாய் ஆகியுள்ளார்.
5. துளிகள்
‘காபி வித் கரண்’ டி.வி. நிகழ்ச்சியில் இந்திய கிரிக்கெட் வீரர்கள் லோகேஷ் ராகுல், ஹர்திக் பாண்ட்யா பெண்கள் குறித்து தெரிவித்த கருத்துகள் சர்ச்சையை கிளப்பின.