பிற விளையாட்டு

உலக பேட்மிண்டனில் பட்டம் வென்று ஜப்பான் வீரர் மோமோட்டா சாதனை + "||" + Japanese player Momota holds the record for world title in badminton

உலக பேட்மிண்டனில் பட்டம் வென்று ஜப்பான் வீரர் மோமோட்டா சாதனை

உலக பேட்மிண்டனில் பட்டம் வென்று ஜப்பான் வீரர் மோமோட்டா சாதனை
உலக பேட்மிண்டனில் பட்டம் வென்று ஜப்பான் வீரர் மோமோட்டா சாதனை படைத்தார்.
குவாங்ஜோவ்,

முன்னணி 8 வீரர், வீராங்கனைகள் மட்டுமே பங்கேற்ற உலக டூர் இறுதி சுற்று பேட்மிண்டன் சாம்பியன்ஷிப் போட்டி சீனாவின் குவாங்ஜோவ் நகரில் நடந்து வந்தது. இதில் பெண்கள் பிரிவின் இறுதி ஆட்டத்தில் 2-ம் நிலை வீராங்கனையான சென் யூ பே (சீனா) 12-21, 21-12, 21-17 என்ற நேர் செட் கணக்கில் ‘நம்பர் ஒன்’ நட்சத்திரம் தாய் ஜூ யிங்கை (சீனதைபே) வீழ்த்தி மகுடம் சூடினார்.


இதன் ஆண்கள் பிரிவில் ‘நம்பர் ஒன்’ வீரரும், உலக சாம்பியனுமான கென்டோ மோமோட்டா (ஜப்பான்) 17-21, 21-17, 21-14 என்ற செட் கணக்கில் அந்தோணி சினிசுகாவை (இந்தோனேஷியா) போராடி வீழ்த்தி பட்டத்தை வசப்படுத்தினார். இந்த ஆட்டம் 1 மணி 27 நிமிடங்கள் நடந்தது. 25 வயதான மோமோட்டா இந்த ஆண்டில் கைப்பற்றிய 11-வது பட்டம் இதுவாகும். இதன் மூலம் ஒரு சீசனில் அதிக பட்டங்கள் வென்றவரான மலேசியாவின் லீ சோங் வெய்யின் (2010-ம் ஆண்டில் 10 பட்டம்) சாதனையை முறியடித்தார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. டிரான்ஸ்பார்மரில் சிக்குவதால் மின்தடை; சிறுவர்கள் பட்டம் விடுவதை தவிர்க்க வேண்டும் - மின்வாரியம் அறிவுறுத்தல்
சிறுவர்கள் விடும் பட்டம் டிரான்ஸ்பார்மரில் சிக்குவதால் மின்தடை ஏற்படுவதால், பட்டம் விடுவதை தவிர்க்க வேண்டும் என மின்வாரியம் அறிவுறுத்தி உள்ளது.

ஆசிரியரின் தேர்வுகள்...

அதிகம் வாசிக்கப்பட்டவை