விளம்பர படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமான மகேஷ்பாபுவுக்கு வலுக்கும் எதிர்ப்பு


விளம்பர படத்தில் நடிக்க ஒப்பந்தமான மகேஷ்பாபுவுக்கு வலுக்கும் எதிர்ப்பு
x
தினத்தந்தி 17 Sep 2021 6:16 PM GMT (Updated: 2021-09-17T23:46:13+05:30)

தெலுங்கு திரையுலகில் முன்னணி நடிகராக இருக்கும் மகேஷ் பாபு, விளம்பர படத்தில் நடிக்க எதிர்ப்பு கிளம்பி உள்ளது.

பிரபல தெலுங்கு நடிகர் மகேஷ்பாபு புகையிலை நிறுவனத்தின் விளம்பர படமொன்றில் நடிக்க ஒப்பந்தம் செய்யப்பட்டு உள்ளார். புகையிலையை விளம்பரப்படுத்த தடை உள்ளதால் அந்த புகையிலை நிறுவனத்தின் வேறு ஒரு பொருளை விளம்பரப்படுத்தும் படத்தில்தான் அவர் நடிக்க இருப்பதாக கூறப்படுகிறது. ஆனாலும் இதில் மகேஷ்பாபு நடிக்க பலரும் எதிர்த்து வருகிறார்கள்.

சாய்பல்லவி ரூ.2 கோடி கொடுத்தும் முக அழகு கிரீம் விளம்பர படமொன்றில் நடிக்க மறுத்து விட்டார். அதற்கு அவர் கிரீம் போட்டு கருப்பாக உள்ள நிறத்தை சிவப்பாக மாற்ற முடியாது. எனவே இந்த விளம்பர படம் மூலம் மக்களை ஏமாற்ற விரும்பவில்லை என்று காரணமும் சொன்னார்.

அவரே அப்படி இருக்கும்போது மகேஷ்பாபு பெரிய கோடீஸ்வரர். அவரது தந்தை நிறைய படங்களை தயாரித்து இருக்கிறார். பெரிய அளவில் சொத்து இருக்கிறது. இப்படி புகையிலை நிறுவன விளம்பர படத்தில் நடிப்பது சரியா என்று வலைத்தளத்தில் கடுமையான கண்டனங்களை பலரும் பதிவு செய்து வருகிறார்கள். இது பரபரப்பை ஏற்படுத்தி இருக்கிறது.

Next Story