சினிமா துளிகள்

‘தீபாவளி பண்டிகை எனக்கு ஸ்பெஷல்' -தீபிகா படுகோனே + "||" + ‘Deepavali is special to me’ - Deepika Padukone

‘தீபாவளி பண்டிகை எனக்கு ஸ்பெஷல்' -தீபிகா படுகோனே

‘தீபாவளி பண்டிகை எனக்கு ஸ்பெஷல்'  -தீபிகா படுகோனே
தமிழில் ரஜினிகாந்த் ஜோடியாக கோச்சடையான் அனிமேஷன் படத்தில் நடித்துள்ள தீபிகா படுகோனே இந்தியில் முன்னணி கதாநாயகியாக இருக்கிறார்.
தமிழில் ரஜினிகாந்த் ஜோடியாக கோச்சடையான் அனிமேஷன் படத்தில் நடித்துள்ள தீபிகா படுகோனே இந்தியில் முன்னணி கதாநாயகியாக இருக்கிறார். தீபாவளி பண்டிகை நினைவுகளை தீபிகா படுகோனே பகிர்ந்துள்ளார். அவர் அளித்துள்ள பேட்டியில், “தீபாவளி என்றாலே எங்கள் வீட்டில் கோலாகலம் தான். ஒரு வாரத்திற்கு முன்பிருந்தே தீபாவளியை எப்படி கொண்டாடுவது என நானும், என் சகோதரியும் திட்டமிடுவோம். இது எனக்கு ஸ்பெஷலான பண்டிகை. சிறுவர்களுக்கு மட்டுமின்றி பெரியவர்களுக்கும் பிடித்தமான பண்டிகை. இந்த தீபாவளியையும் மிகச்சிறப்பாக கொண்டாட நாங்கள் திட்டமிட்டு இருக்கிறோம். தீபாவளி என்றாலே எனது சிறுவயது நாட்கள் நினைவுக்கு வரும். வீடு முழுவதும் விளக்குகளை ஏற்றி ஒளிமயமாக்குவதற்கு நானும், என் சகோதரியும் போட்டி போட்டுக்கொண்டு செய்வோம். மாசு ஏற்படுத்தும் பட்டாசுகளை வெடிக்க வேண்டாம். முன்பெல்லாம் பட்டாசுகள் இவ்வளவு மாசுபடுத்தியதில்லை. வீடுகள் தள்ளி தள்ளி இருந்தன. பட்டாசுகளை வெடித்தால் யாருக்கும் எந்த ஆரோக்கிய கேடும் நடக்கவில்லை. ஆனால் இப்போது மாசு உள்ளது. எல்லோரும் வீட்டில் விளக்குகளை ஏற்றி தீபாவளி பண்டிகையை கொண்டாடுங்கள்” என்றார்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தீபாவளிக்கு ஆவின் பொருட்கள் ரூ.83 கோடிக்கு விற்பனை - அமைச்சர் நாசர் பேட்டி
தீபாவளிக்கு இதுவரை இல்லாத வகையில் ஆவின் பொருட்கள் ரூ.83 கோடிக்கு விற்பனை செய்யப்பட்டுள்ளதாக அமைச்சர் நாசர் தெரிவித்துள்ளார்.
2. காஷ்மீர்: வீரர்களுக்கு இனிப்பு வழங்கி பிரதமர் மோடி தீபாவளி கொண்டாட்டம்
காஷ்மீரில் பாதுகாப்பு படை வீரர்களுக்கு இனிப்புகள் வழங்கி பிரதமர் மோடி தீபாவளியை கொண்டாடினார்.
3. அனைவர் வாழ்விலும் இருள்நீங்கி ஒளி பிறக்க தீபாவளி வாழ்த்துக்கள் - எடப்பாடி பழனிசாமி
அதிமுக இணை-ஒருங்கிணைப்பாளர் எடப்பாடி பழனிசாமி தீபாவளி வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார்.
4. அன்புக்குரியவர்களுடன் தீபாவளியை கொண்டாடுங்கள் - ராகுல்காந்தி
நாட்டு மக்கள் அனைவருக்கும் ராகுல்காந்தி தீபாவளி வாழ்த்து தெரிவித்துள்ளார்.
5. தீபாவளி தினத்தில் செய்ய வேண்டிய வழிபாடுகள்
தீபாவளித் திருநாளானது, அந்தப் பண்டிகையைக் கொண்டாட மட்டுமின்றி, சில பூஜைகளை செய்யவும் ஏற்ற நாளாக அமைந்திருக்கிறது. தீபாவளித் திருநாளில் இல்லத்தில் செய்யப்பட வேண்டிய பூஜைகளில் சிலவற்றை இங்கே பார்ப்போம்.