மாவட்ட செய்திகள்

காங்.-ஜனதாதளம் (எஸ்) தலைவர்களுக்கு நெருக்கடி கொடுக்க பா.ஜனதா முயற்சி - குமாரசாமி குற்றச்சாட்டு; எடியூரப்பா மறுப்பு + "||" + BJP's attempt to ease the Congress-Janata Dal (S) leaders - Kumaraswamy's allegation; Denyappa denial

காங்.-ஜனதாதளம் (எஸ்) தலைவர்களுக்கு நெருக்கடி கொடுக்க பா.ஜனதா முயற்சி - குமாரசாமி குற்றச்சாட்டு; எடியூரப்பா மறுப்பு

காங்.-ஜனதாதளம் (எஸ்) தலைவர்களுக்கு நெருக்கடி கொடுக்க பா.ஜனதா முயற்சி - குமாரசாமி குற்றச்சாட்டு; எடியூரப்பா மறுப்பு
வருமானவரி, அமலாக் கத்துறை மூலம் காங்.-ஜனதாதளம் (எஸ்) தலைவர்களுக்கு நெருக்கடி கொடுக்க பா.ஜனதா முயற்சி செய்து வருவதாக குமாரசாமி குற்றச்சாட்டு கூறியுள்ளார். இதனை எடியூரப்பா மறுத்துள்ளார்.
பெங்களூரு,

பெங்களூருவில் நேற்று முதல்-மந்திரி குமாரசாமி நிருபர்களிடம் கூறும் போது, கூட்டணி ஆட்சியை கவிழ்க்க எடியூரப்பா முயற்சித்து வருகிறார். வருமான வரித்துறை, அமலாக்கத்துறை மூலமாக ஜனதாதளம்(எஸ்), காங்கிரஸ் தலைவர்களுக்கு நெருக்கடி கொடுக்க பா.ஜனதா முயற்சிக்கிறது. அரசுக்கு நெருக்கடி கொடுக்கும்படி வருமான வரித்துறை இயக்குனர் பாலகிருஷ்ணாவை சந்தித்து எடியூரப்பா மகன் விஜயேந்திரா பேசியுள்ளாா, என்று கூறி இருந்தார்.

இதுகுறித்து பா.ஜனதா மாநில தலைவர் எடியூரப்பாவிடம் நிருபர்கள் கேள்வி எழுப்பினார்கள். இதற்கு பதிலளித்து அவர் கூறியதாவது:-

கூட்டணி ஆட்சியை கவிழ்க்க பா.ஜனதா ஒருபோதும் முயற்சிக்கவில்லை. ஆட்சியை கவிழ்க்கும் எண்ணம் எனக்கு இல்லை. கூட்டணி கட்சி தலைவர்களுக்கு நெருக்கடி கொடுக்கும்படி வருமான வரித்துறை இயக்குனரை விஜயேந்திரா சந்தித்து பேசவில்லை. குமாரசாமி தற்போது முதல்-மந்திரியாக இருந்து வருகிறார். முதல்-மந்திரி பதவியில் இருக்கும் குமாரசாமி பொறுப்பை உணர்ந்து பேச வேண்டும். வாய்க்கு வந்ததை பேசக்கூடாது. ஆதாரம் இல்லாமல் எந்தவொரு குற்றச்சாட்டையும் கூறக்கூடாது.

நான் என் மீதுள்ள வழக்குகள் தொடர்பான பிரச்சினையில் சுப்ரீம் கோர்ட்டு, ஐகோர்ட்டுக்கு சென்று வருகிறேன். இந்த சூழ்நிலையில் கூட்டணி ஆட்சியை கவிழ்க்க நான் நினைப்பதாக குமாசராமி கூறுவது தவறானது. வருமான வரித்துறை, அமலாக்கத்துறை என் வசம் இல்லை. நானோ, விஜயேந்திராேவா சொன்னால் அதிகாரிகள் கேட்பார்களா?, இதையெல்லாமல் அறிந்து முதல்-மந்திரியான குமாரசாமி பேச வேண்டும். இவ்வாறு எடியூரப்பா கூறினார்.

இதுகுறித்து விஜயேந்திரா நேற்று நிருபர்களிடம் கூறுகையில், "முதல்-மந்திரி குமாரசாமி மீது எனக்கு கவுரவம் இருக்கிறது. வருமான வரித்துறை இயக்குனர் பாலகிருஷ்ணா வை நான் சந்தித்து பேசவில்லை. நான் அதிகாரி பாலகிருஷ்ணாவை சந்தித்ததாக குமாரசாமி கூறுவது உண்மையல்ல.

மாநி லத்தில் கூட்டணி ஆட்சி நடக்கிறது. உளவுப் பிரிவு அரசிடம் தான் இருக்கிறது. எடியூரப்பா மகன்கள் எங்கு செல்கிறார்கள்? என்று முதல்-மந்திரி குமார சாமியால் கண்காணிக்க முடியாதா?. எனவே முதல்-மந்திரி குமாரசாமி தவறான குற்றச் சாட்டுகளை கூறக் கூடாது," என்றார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. விலை குறைவு என்றால் 37 ரபேல் விமானங்கள் மட்டும் வாங்குவது ஏன்? காங்கிரஸ் அடுத்த கேள்வி
விலை குறைவு என்றால் 37 ரபேல் விமானங்களை மட்டும் வாங்குவது ஏன்? என காங்கிரஸ் கேள்வி எழுப்பியுள்ளது.
2. ஏர்செல்- மேக்ஸிஸ் வழக்கு: கார்த்தி சிதம்பரம் வெளிநாடு செல்ல நீதிமன்றம் அனுமதி
ஏர்செல்- மேக்ஸிஸ் வழக்கில் குற்றம் சாட்டப்பட்டுள்ள கார்த்தி சிதம்பரம் வெளிநாடு செல்ல உச்ச நீதிமன்றம் அனுமதி அளித்துள்ளது.
3. விஜய் மல்லையா நாட்டை விட்டு தப்பி ஓடியதற்கு காங்கிரஸ், பா.ஜனதா கட்சிகளே காரணம் - மாயாவதி குற்றச்சாட்டு
விஜய் மல்லையா நாட்டை விட்டு தப்பி ஓடியதற்கு காங்கிரஸ், பா.ஜனதா கட்சிகளே காரணம் என்று மாயாவதி குற்றம்சாட்டினார்.
4. ரபேல் விமான ஒப்பந்த ஊழல் குறித்து விசாரிக்க பாராளுமன்ற கூட்டு கமிட்டி அமைக்க வேண்டும்
ரபேல் விமான ஒப்பந்த ஊழல் குறித்து விசாரிக்க பாராளுமன்ற கூட்டு கமிட்டி அமைக்க வேண்டும் என்று கோவையில் நடந்த ஆர்ப்பாட்டத்தில் காங்கிரஸ் கட்சியின் அகில இந்திய பொதுச்செயலாளர் முகுல்வாஸ்னிக் கூறினார்.
5. ராஜீவ்காந்தி கொலை வழக்கில் 7 பேர் விடுதலையை வைத்து தி.மு.க.–காங்கிரஸ் அரசியல் விளையாட்டு விளையாடுகின்றனர் - எச்.ராஜா குற்றச்சாட்டு
முன்னாள் பிரதமர் ராஜீவ்காந்தி கொலை வழக்கில் சம்பந்தப்பட்ட 7பேர்களின் விடுதலையை வைத்து தி.மு.க. மற்றும் காங்கிரஸ் கட்சி அரசியல் விளையாட்டு விளையாடுகின்றனர் என்று பாரதீய ஜனதா கட்சியின் தேசிய செயலாளர் எச்.ராஜா குற்றம் சாட்டி உள்ளார்.