மாவட்ட செய்திகள்

திருச்சி-ஈரோடு வழித்தட சேவையில் மாற்றம்: கரூர் பயணிகள் ரெயில் 28-ந் தேதி ரத்து + "||" + Trichy-Erode route service changed: Karur passenger train canceled on May 28

திருச்சி-ஈரோடு வழித்தட சேவையில் மாற்றம்: கரூர் பயணிகள் ரெயில் 28-ந் தேதி ரத்து

திருச்சி-ஈரோடு வழித்தட சேவையில் மாற்றம்: கரூர் பயணிகள் ரெயில் 28-ந் தேதி ரத்து
திருச்சி-ஈரோடு வழித்தட சேவையில் மாற்றம் காரணமாக, கரூர் பயணிகள் ரெயில் 28-ந் தேதி ரத்து செய்யப்படுகிறது.
திருச்சி,

திருச்சி-ஈரோடு வழித்தடத்தில் ரெயில் சேவையில் இன்றும் (சனிக்கிழமை), வருகிற 28-ந் தேதி, ஜூன் 1-ந் தேதி ஆகிய 3 நாட்கள் மாற்றம் செய்யப்பட்டுள்ளது. அதன்படி இன்று பாலக்காடு-திருச்சி பயணிகள் ரெயில் (வண்டி எண் 56712) ஈரோடு-திருச்சி இடையேயும், திருச்சி-ஈரோடு பயணிகள் ரெயில் (56841) கரூர்-ஈரோடு இடையே பகுதி தூரம் ரத்து செய்யப்படுகிறது. மேலும் திருச்சி-பாலக்காடு பயணிகள் ரெயில் (56713) திருச்சி கோட்டை-கரூர் இடையே 90 நிமிடங்கள் தாமதமாகும். வருகிற 28-ந் தேதி ஈரோடு-திருச்சி பயணிகள் ரெயில் (56110), கரூர்-திருச்சி பயணிகள் ரெயில் (76836), திருச்சி-கரூர் பயணிகள் ரெயில் (76833) ஆகிய ரெயில்களின் சேவை ரத்து செய்யப்படுகிறது. மேலும் அன்றைய தினம் பாலக்காடு- திருச்சி பயணிகள் ரெயில் ஈரோடு-திருச்சி இடையேயும், திருச்சி-ஈரோடு பயணிகள் ரெயில் கரூர்-ஈரோடு இடையேயும் பகுதி தூரம் ரத்து செய்யப்படுகிறது. திருச்சி-பாலக்காடு பயணிகள் ரெயில் திருச்சி கோட்டை-கரூர் இடையே 80 நிமிடங்கள் தாமதமாகும். ஜூன் மாதம் 1-ந் தேதி பாலக்காடு-திருச்சி பயணிகள் ரெயில் ஈரோடு-திருச்சி இடையேயும், திருச்சி-ஈரோடு பயணிகள் ரெயில் கரூர்-ஈரோடு இடையேயும், திருச்சி- பாலக்காடு பயணிகள் ரெயில் திருச்சி கோட்டை- கரூர் இடையே 90 நிமிடங்கள் தாமதமாகும். மேற்கண்ட தகவலை திருச்சி கோட்ட ரெயில்வே நிர்வாகம் வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் தெரிவித்துள்ளது.தொடர்புடைய செய்திகள்

1. வெடிகுண்டு மிரட்டல் எதிரொலி: ஈரோடு, கோவை ரெயில்நிலையங்களுக்கு பலத்த பாதுகாப்பு
வெடிகுண்டு மிரட்டல் எதிரொலியாக ஈரோடு மற்றும் கோவை ரெயில் நிலையங்களுக்கு பலத்த போலீஸ் பாதுகாப்பு போடப்பட்டுள்ளது. மேலும் இந்த ரெயில் நிலையங்கள் வழியாக சென்ற ரெயில்களிலும் போலீசார் தீவிர சோதனை நடத்தினார்கள்.
2. திருச்சி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மின்விசிறி கழன்று விழுந்து பெண் காயம்
திருச்சி அரசு ஆஸ்பத்திரியில் மின்விசிறி கழன்று பெண் மீது விழுந்ததில் காயமடைந்தார்.
3. வருகிற 21-ந் தேதி முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி ஈரோடு வருகை
முதல்-அமைச்சர் எடப்பாடி பழனிசாமி வருகிற 21-ந் தேதி ஈரோடு வருகிறார்.
4. திருச்சி முக்கொம்பு கொள்ளிடத்தில் புதிய கதவணை கட்டும் பணி பாதிக்கப்படுமா? பொதுப்பணித்துறை அதிகாரி பதில்
மேட்டூர் அணையில் தண்ணீர் திறக்கப்படுவதால் திருச்சி முக்கொம்பு கொள்ளிடத்தில் புதிய கதவணை கட்டும் பணி பாதிக்கப்படுமா? என்பதற்கு பொதுப்பணித்துறை அதிகாரி பதில் அளித்தார்.
5. ‘ஸ்மார்ட் சிட்டி’ திட்டத்தின் கீழ் புதுப்பொலிவு பெறும் திருச்சி காந்தி மார்க்கெட்
‘ஸ்மார்ட் சிட்டி’ திட்டத்தின் கீழ் திருச்சி காந்தி மார்க்கெட் புதுப்பொலிவு பெறப்போகிறது. வருவாயை பெருக்க அங்கு பல அடுக்கு வணிக வளாகமும் கட்டப்படுகிறது.