மாவட்ட செய்திகள்

நாமக்கல், ராசிபுரத்தில் காய்கறிகள் விலை ‘கிடுகிடு’ உயர்வு + "||" + Vegetable prices rise in Namakkal, Rasipuram

நாமக்கல், ராசிபுரத்தில் காய்கறிகள் விலை ‘கிடுகிடு’ உயர்வு

நாமக்கல், ராசிபுரத்தில் காய்கறிகள் விலை ‘கிடுகிடு’ உயர்வு
நாமக்கல் மற்றும் ராசிபுரத்தில் காய்கறிகள் விலை ‘கிடுகிடு’ என உயர்ந்தது.
நாமக்கல்,

கொரோனா வைரஸ் பரவுவதை தடுக்க தமிழக அரசு நேற்று மாலை 6 மணி முதல் 144 தடை உத்தரவை பிறப்பித்து உள்ளது. இதற்கான அறிவிப்பு நேற்று முன்தினம் வெளியிடப்பட்டது. இந்த அறிவிப்பு வெளியானது முதல் பொதுமக்கள் தங்களுக்கு தேவையான அத்தியாவசிய பொருட்களை வாங்க மளிகை மற்றும் காய்கறி கடைகளுக்கு படையெடுக்க தொடங்கினர்.


நாமக்கல் நகரில் வாரச்சந்தைகள் மற்றும் உழவர் சந்தைகள் ஏற்கனவே மூடப்பட்டு விட்டதால், தினசரி சந்தையில் நேற்று பொதுமக்கள் கூட்டம் அலைமோதியது. இதேபோல் சாலையோர காய்கறி கடைகளிலும் விற்பனை விறுவிறுப்பாக நடந்தது. இதனால் காய்கறிகளின் விலை ‘கிடுகிடு’ என உயர்ந்தது.

விலை உயர்வை பொருட்படுத்தாத பொதுமக்கள் கிடைத்தால் போதும் என காய்கறிகளை வாங்கி சென்றனர்.

ராசிபுரம்

நேற்று முன்தினம் கிலோ ரூ.20-க்கு விற்பனை செய்யப்பட்ட தக்காளி நேற்று கிலோ ரூ.40-க்கும், ரூ.40-க்கு விற்பனை செய்யப்பட்ட கத்தரி, வெண்டை, கேரட், பீன்ஸ் ஆகியவை நேற்று ரூ.100-க்கு விற்பனை செய்யப்பட்டன. ரூ.60-க்கு விற்பனை செய்யப்பட்ட சின்ன வெங்காயம் ரூ.80-க்கும், ரூ.30-க்கு விற்பனை செய்யப்பட்ட பெரிய வெங்காயம் ரூ.40-க்கும் விற்பனை செய்யப்பட்டன.

144 தடை உத்தரவு காரணமாக ராசிபுரம் தினசரி மார்க்கெட்டில் நேற்று மக்கள் கூட்டம் அலைமோதியது. காய்கறிகள் அதிக விலைக்கு விற்பனை ஆனது. 1 கிலோ சிறிய வெங்காயம் ரூ.100-க்கும், பெரிய வெங்காயம் 1 கிலோ ரூ.50-க்கும், இஞ்சி ரூ.120-க்கும், பச்சை மிளகாய் ரூ.40-க்கும், 1 கிலோ தேங்காய் ரூ.45-க்கும், பாகற்காய் 1 கிலோ ரூ.60-க்கும் விற்பனை ஆனது. கத்தரிக்காய் 1 கிலோ ரூ.80-க்கும், வெண்டைக்காய் ரூ.60-க்கும், கேரட், பீட்ரூட், பீன்ஸ் ஆகியவை முறையே 1 கிலோ ரூ.80-க்கும் விற்பனை செய்யப்பட்டன.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு தெண்டுல்கர் ரூ.50 லட்சம் நிதியுதவி
கொரோனா நோயினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு உதவ இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் முன்னாள் கேப்டன் சச்சின் தெண்டுல்கர் ரூ.50 லட்சம் நிதியுதவி வழங்கி இருக்கிறார்.
2. கொரோனாவுக்கு எதிராக போராடும் சுகாதார ஊழியர்களுக்கு ஜனாதிபதி பாராட்டு
கொரோனாவுக்கு எதிராக போராடும் சுகாதார ஊழியர்களுக்கு ஜனாதிபதி பாராட்டு தெரிவித்தார்.
3. கொரோனாவை கட்டுப்படுத்த பொதுமக்கள் ஒத்துழைப்பு தர வேண்டும் - எம்.எல்.ஏ. வேண்டுகோள்
கொரோனாவை கட்டுப்படுத்த பொதுமக்கள் ஒத்துழைப்பு தர வேண்டும் என்று சதன் பிரபாகரன் எம்.எல்.ஏ. கேட்டுக் கொண்டார்.
4. கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டோருக்கு இந்திய வீராங்கனை சிந்து ரூ.10 லட்சம் உதவி
கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டோருக்கு இந்திய வீராங்கனை சிந்து ரூ.10 லட்சம் நிதி உதவி அளித்துள்ளார்.
5. துபாயில் இருந்து மதுரை வந்தவர்: கொரோனா முகாமில் இருந்து மாயமாகி காதலியை நள்ளிரவில் மணம் முடித்த வாலிபர்
துபாயில் இருந்து விமானத்தில் மதுரை வந்த வாலிபர், கொரோனா முகாமில் தங்க வைக்கப்பட்டு இருந்தார். அவர் திடீரென மாயமாகி தனது ஊருக்கு சென்று காதலியை நள்ளிரவில் திருமணம் செய்துகொண்ட நிகழ்வு நடந்துள்ளது. போலீசார் விரைந்து சென்று அந்த வாலிபரை கைது செய்து மீண்டும் முகாமில் தங்கவைத்தனர்.