மாவட்ட செய்திகள்

பன்வெல், வசாய் ரோடு வழியாக காந்திதாம், ஜாம்நகர்-நெல்லை இடையே சிறப்பு ரெயில்கள் + "||" + Special trains between Gandhidham and Jamnagar-Nellai via Panvel and Vasai Road

பன்வெல், வசாய் ரோடு வழியாக காந்திதாம், ஜாம்நகர்-நெல்லை இடையே சிறப்பு ரெயில்கள்

பன்வெல், வசாய் ரோடு வழியாக காந்திதாம், ஜாம்நகர்-நெல்லை இடையே சிறப்பு ரெயில்கள்
பன்வெல், வசாய் ரோடு வழியாக காந்திகதாம், ஜாம்நகர்- நெல்லை இடையே சிறப்பு ரெயில் கள் இயக்கப்படுகிறது.
மும்பை, 

மும்பையில் இருந்து தமிழ்நாட்டுக்கு ரெயில்கள் இயக்கப்படாமல் இருந்தது. இந்தநிலையில் பன்வெல், வசாய் ரோடு வழியாக ஜாம்நகர் - நெல்லை இடையே சிறப்பு ரெயில்கள் இயக்கப்பட உள்ளது. இதுகுறித்து மேற்கு ரெயில்வே வெளியிட்டுள்ள செய்திக்குறிப்பில் கூறப்பட்டு இருப்பதாவது:-

வண்டி எண்: 09578 ஜாம்நகர்- நெல்லை சிறப்பு ரெயில் வாரந்தோறும் வெள்ளிக்கிழமை, சனிக்கிழமை இரவு 9 மணிக்கு ஜாம்நகரில் இருந்து புறப்பட்டு ஞாயிறு, திங்கட்கிழமை இரவு 10.10 மணிக்கு நெல்லை சென்றடையும். நவம்பர் 6-ந் தேதி முதல் இந்த ரெயில் இயக்கப்பட உள்ளது.

இதேபோல நவம்பர் 9-ந் தேதி முதல் நெல்லை - ஜாம்நகர் இடையே (09577) சிறப்பு ரெயில் இயக்கப்பட உள்ளது. இந்த ரெயில் திங்கள் மற்றும் செவ்வாய்க்கிழமை காலை 7.45 மணிக்கு நெல்லையில் இருந்து புறப்பட்டு புதன், வியாழன்கிழமை அதிகாலை 5.15 மணிக்கு ஜாம்நகர் சென்றடையும். இந்த ரெயில் சூரத், வாபி, பொய்சர், வசாய் ரோடு, பன்வெல், நாகர்கோவில், வள்ளியூர் உள்ளிட்ட ரெயில் நிலையங்களில் நின்று செல்லும்.

இவ்வாறு அதில் கூறப்பட்டு உள்ளது.

காந்திதாம் - நெல்லை

இதேபோல காந்திதாம் இடையே வாரந்திர சூப்பர் பாஸ்ட் சிறப்பு ரெயிலும் இயக்கப்பட உள்ளது. வருகிற 26-ந் தேதி முதல் நவம்பர் 2, 9, 16, 23, 30 ஆகிய தேதிகளில் திங்கள் தோறும் மதியம் 2 மணிக்கு காந்திதாமில் இருந்து புறப்படும் சிறப்பு ரெயில் (09424) 3-வது நாள் காலை 11.30 மணிக்கு நெல்லை வந்தடையும்.

இதேபோல நவம்பர் 5-ந் தேதியில் இருந்து 12, 19, 26, டிசம்பர் 3-ந் தேதிகளில் காலை 7.45 மணிக்கு நெல்லையில் இருந்து புறப்படும் சிறப்பு ரெயில் (09423) 3-வது நாள் அதிகாலை 4.30 மணிக்கு காந்திதாம் சென்றடையும். அக்டோபர் 29-ந் தேதி நெல்லையில் இருந்து புறப்படும் சிறப்பு ரெயில் மட்டும் 3-வது நாள் காலை 6.40 மணிக்கு காந்திதாம் சென்றடையும். இந்த ரெயில் நாகர்கோவில், திருவனந்தபுரம், பன்வெல், வசாய் ரோடு உள்ளிட்ட ரெயில் நிலையங்களில் நின்று செல்லும் என தெரிவிக்கப்பட்டு உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. தஞ்சையில் வருகிற 18-ந்தேதி முதல் சரக்கு ரெயில்களில் பொருட்களை ஏற்ற, இறக்க 24 மணி நேரமும் அனுமதி
தஞ்சையில் வருகிற 18-ந்தேதி முதல் சரக்கு ரெயில்களில் பொருட்களை ஏற்ற, இறக்க 24 மணி நேரமும் அனுமதி அளிக்கப்பட்டுள்ளது.
2. சங்கடஹர சதுர்த்தியை முன்னிட்டு விநாயகர் கோவில்களில் சிறப்பு வழிபாடு
வேலாயுதம்பாளையம் கடைவீதியில் பிரசித்தி பெற்ற செல்வ விநாயகர் கோவில் உள்ளது. இக்கோவிலில் நேற்று சங்கடஹர சதுர்த்தியை முன்னிட்டு, சுவாமிக்கு பால், தயிர், பன்னீர், இளநீர், விபூதி, சந்தனம் உள்ளிட்ட பல்வேறு வாசனை திரவியங்களால் அபிஷேகம் நடந்தது.
3. கிறிஸ்தவ ஆலயங்களில் புத்தாண்டு சிறப்பு பிரார்த்தனை திரளானோர் பங்கேற்பு
குமரி மாவட்டத்தில் புத்தாண்டையொட்டி கிறிஸ்தவ ஆலயங்களில் சிறப்பு பிரார்த்தனை நடைபெற்றது. இதில் திரளானோர் பங்கேற்றனர்.
4. ஏன் குறைவாக கொடுக்கிறீர்கள் என்றுதான் கேட்டேன்: மக்களுக்கு ரூ.2,500 கொடுப்பதை தடுக்கவில்லை எடப்பாடி பழனிசாமிக்கு மு.க.ஸ்டாலின் பதில்
‘‘மக்களுக்கு ரூ.2,500 கொடுப்பதை தடுக்கவில்லை. ஏன் குறைவாக கொடுக்கிறீர்கள் என்றுதான் கேட்டேன்’’ என்று எடப்பாடி பழனிசாமிக்கு மு.க.ஸ்டாலின் பதில் அளித்துள்ளார்.
5. தஞ்சை திரு இருதய பேராலயத்தில் கிறிஸ்துமஸ் சிறப்பு பிரார்த்தனை
தஞ்சை திரு இருதயபேராலயத்தில் கிறிஸ்துமஸ் சிறப்பு பிரார்த்தனை நேற்று நடைபெற்றது.