மாவட்ட செய்திகள்

கர்நாடகத்தில் கொரோனா பாதிப்பு, உயிரிழப்பு திடீர் குறைவு + "||" + Corona impact and sudden decline in casualties in Karnataka

கர்நாடகத்தில் கொரோனா பாதிப்பு, உயிரிழப்பு திடீர் குறைவு

கர்நாடகத்தில் கொரோனா பாதிப்பு, உயிரிழப்பு திடீர் குறைவு
கர்நாடகத்தில் கொரோனா பாதிப்பும், உயிரிழப்பும் திடீரென குறைந்து உள்ளது.
பெங்களூரு, 


கர்நாடகத்தில் நேற்று முன்தினம் வரை 7 லட்சத்து 93 ஆயிரத்து 907 பேர் கொரோனாவுக்கு பாதிக்கப்பட்டு இருந்தனர். நேற்று புதிதாக 4,471 பேர் பாதிக்கப்பட்டனர். இதன்மூலம் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டோர் எண்ணிக்கை 7 லட்சத்து 98 ஆயிரத்து 378 ஆக உயர்ந்து உள்ளது. நேற்று முன்தினம் வரை 10 ஆயிரத்து 821 பேர் கொரோனாவால் பாதிக்கப்பட்டு உயிரிழந்தனர். நேற்று புதிதாக 52 பேர் இறந்தனர். இதன்மூலம் உயிரிழப்பு 10 ஆயிரத்து 873 ஆக உயர்ந்து உள்ளது.

கடந்த சில தினங்களாக பாதிப்பு 5, 6, 7 ஆயிரங்களாகவும், உயிரிழப்பு 70, 80, 90 என்றும் சென்று கொண்டு இருந்தது. நேற்று பாதிப்பு 4,500-க்கும் கீழ் வந்து உள்ளது. உயிரிழப்பும் 52 ஆக குறைந்து உள்ளது. புதிதாக பாகல்கோட்டையில் 57 பேரும், பல்லாரியில் 129 பேரும், பெலகாவியில் 73 பேரும், பெங்களூரு புறநகரில் 102 பேரும், பெங்களூரு நகரில் 2,251 பேரும், பீதரில் 7 பேரும், சாம்ராஜ்நகரில் 34 பேரும், சிக்பள்ளாப்பூரில் 78 பேரும், சிக்கமகளூருவில் 85 பேரும், சித்ரதுர்காவில் 84 பேரும், தட்சிண கன்னடாவில் 136 பேரும், தாவணகெரேயில் 52 பேரும், தார்வாரில் 93 பேரும், கதக்கில் 14 பேரும், ஹாசனில் 136 பேரும், ஹாவேரியில் 30 பேரும், கலபுரகியில் 71 பேரும், குடகில் 33 பேரும், கோலாரில் 45 பேரும், கொப்பலில் 49 பேரும், மண்டியாவில் 163 பேரும், மைசூருவில் 173 பேரும், ராய்ச்சூரில் 25 பேரும், ராமநகரில் 22 பேரும், சிவமொக்காவில் 79 பேரும், துமகூருவில் 232 பேரும், உடுப்பியில் 81 பேரும், உத்தர கன்னடாவில் 48 பேரும், விஜயாப்புராவில் 62 பேரும், யாதகிரியில் 27 பேரும் கொரோனாவுக்கு பாதிக்கப்பட்டு உள்ளனர்.

பெங்களூருவில் 26 பேர் சாவு

பெங்களூருவில் 26 பேர், மைசூருவில் 6 பேர், சாம்ராஜ்நகர், தட்சிண கன்னடாவில் தலா 3 பேர், பல்லாரி, தார்வார், கோலாரில் தலா 2 பேர், பாகல்கோட்டை, பெங்களூரு புறநகர், சித்ரதுர்கா, ஹாவேரி, கலபுரகி, சிவமொக்கா, துமகூரு, விஜயாப்புராவில் தலா ஒருவரும் இறந்துள்ளனர். நேற்று 7,153 பேர் டிஸ்சார்ஜ் ஆனார்கள். இதனால் குணம் அடைந்தவர்கள் எண்ணிக்கை 7 லட்சத்து 737 ஆக உயர்ந்து உள்ளது. 86 ஆயிரத்து 749 பேர் சிகிச்சையில் உள்ளனர்.

935 பேர் தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் உள்ளனர். நேற்று ஒரு லட்சத்து 12 ஆயிரத்து 545 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டது. ஒட்டுமொத்தமாக இதுவரை 72 லட்சத்து 81 ஆயிரத்து 90 பேருக்கு கொரோனா பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டு உள்ளது.

இவ்வாறு சுகாதாரத்துறை தெரிவித்து உள்ளது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. திருவள்ளூர் கலெக்டர் அலுவலகத்தில் கொரோனா தொற்று தடுப்பு நடவடிக்கை ஆய்வு கூட்டம்
திருவள்ளூரில் உள்ள மாவட்ட கலெக்டர் அலுவலக கூட்ட அரங்கில் நோய் தடுப்பு மருந்து துறை சார்பில் கொரோனா தொற்று பரவல் தடுப்பு முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கை திருவள்ளூர் மாவட்ட கலெக்டர் தலைமையில் ஆய்வுக்கூட்டம் நடைபெற்றது.
2. செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் கொரோனா தொற்றுக்கு ஒரே நாளில் 465 பேர் பாதிப்பு
செங்கல்பட்டு மாவட்டத்தில் நேற்று ஒரே நாளில் 465 பேர் கொரோனா தொற்றால் பாதிக்கப்பட்டனர்.
3. கொரோனாவின் 2-ம் அலையால் நடவடிக்கை: மதுரை சித்திரை திருவிழா இந்த ஆண்டும் ரத்து
மதுரை சித்திரை திருவிழா இந்த ஆண்டும் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது. கடந்த ஆண்டைப் போலவே கோவில் வளாகத்திற்குள் உள் திருவிழாவாக நடைபெறும் என்று கலெக்டர் அன்பழகன் தெரிவித்துள்ளார்.
4. தமிழகத்தில் 5 ஆயிரத்து 441 பேருக்கு கொரோனா தொற்று
தமிழகத்தில் நேற்று 5 ஆயிரத்து 441 பேருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.
5. கொரோனா காலத்தில் கூட்ட நெரிசலை தவிர்க்க சென்னையில் இன்று முதல் கூடுதலாக 400 பஸ்கள் இயக்கம்; மாநகர போக்குவரத்து கழகம் அறிவிப்பு
கொரோனா காலத்தில் கூட்ட நெரிசலை தவிர்க்க இன்று முதல் சென்னையில் கூடுதலாக 400 பஸ்கள் இயக்கப்படும் என்று மாநகர போக்குவரத்துக் கழகம் தெரிவித்து உள்ளது.