மாவட்ட செய்திகள்

தடையை மீறி விற்பனை சென்னையில் 570 கிலோ குட்கா புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல் + "||" + 570 kg of Gutka tobacco seized in Chennai

தடையை மீறி விற்பனை சென்னையில் 570 கிலோ குட்கா புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல்

தடையை மீறி விற்பனை சென்னையில் 570 கிலோ குட்கா புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல்
தடையை மீறி விற்பனை சென்னையில் 570 கிலோ குட்கா புகையிலை பொருட்கள் பறிமுதல் டீ கடை உரிமையாளர்கள் உள்பட 6 பேர் கைது.
சென்னை, 

சென்னை சேத்துப்பட்டு அப்பாராவ் தோட்டம் டோபிகானா பகுதியில் உள்ள ஒரு டீ கடையில் தமிழக அரசால் தடை செய்யப்பட்ட குட்கா புகையிலை பொருட்கள் விற்பனை செய்யப்படுவதாக சேத்துப்பட்டு போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது. அதன்பேரில் போலீசார் அந்த கடையில் சோதனை நடத்தினர்.

இதில், விற்பனைக்கு தடை செய்யப்பட்ட ஹான்ஸ் உள்ளிட்ட குட்கா பான்மசாலா பாக்கெட்டுகள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. இதையடுத்து டீ கடை உரிமையாளர்களான சகோதரர்கள் ராமலிங்கம் (வயது 50), சுப்பிரமணி (48) ஆகிய 2 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

அவர்களிடம் போலீசார் நடத்திய விசாரணையில், சென்னை கொடுங்கையூர் முத்தமிழ்நகர் 3-வது பிளாக்கை சேர்ந்த ஜோசப் (38), கிருஷ்ணமூர்த்தி நகர் லிங்கேசன் தெருவை சேர்ந்த பொன்ராஜ் (39), எழில்நகரை சேர்ந்த மாரியப்பன் (38), வியாசர்பாடி கருணாநிதி சாலையை சேர்ந்த மாரிமுத்து (45) ஆகிய 4 பேர் ஆட்டோ மூலம் சேத்துப்பட்டு பகுதியில் உள்ள கடைகளுக்கு குட்கா புகையிலை பொருட்களை சப்ளை செய்து வந்தது தெரியவந்தது. இதையடுத்து அவர்கள் 4 பேரும் கைது செய்யப்பட்டனர். அவர்களிடம் இருந்து 570 கிலோ எடை கொண்ட குட்கா புகையிலை பொருட்களும், ஆட்டோவும் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது. பின்னர் கைதான 6 பேரும் சிறையில் அடைக்கப்பட்டனர்.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. குத்தாலம் அருகே வேனில் கடத்தி வந்த 1,000 லிட்டர் சாராயம் பறிமுதல்; டிரைவர் கைது
குத்தாலம் அருகே வேனில் கடத்தி வந்த 1,000 லிட்டர் சாராயம் பறிமுதல்; டிரைவர் கைது.
2. சென்னை விமான நிலையத்தில் சார்ஜாவுக்கு கடத்த முயன்ற ரூ.10 லட்சம் கஞ்சா பறிமுதல்
சென்னை விமான நிலையத்தில் சார்ஜாவுக்கு கடத்த முயன்ற ரூ.10 லட்சம் கஞ்சா பறிமுதல்.
3. துபாயில் இருந்து சென்னை வந்த விமானத்தின் கழிவறையில் கிடந்த ரூ.65 லட்சம் தங்கம் பறிமுதல்
துபாயில் இருந்து சென்னை வந்த விமானத்தின் கழிவறையில் மறைத்து வைத்து இருந்த ரூ.65 லட்சத்து 38 ஆயிரம் மதிப்புள்ள 1 கிலோ 360 கிலோ தங்கத்தை சுங்க இலாகா அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர்.
4. சென்னை விமான நிலையத்தில் ரூ.80 லட்சம் தங்கம் பறிமுதல்
சென்னை விமான நிலையத்தில், துபாய் மற்றும் சார்ஜாவில் இருந்து கடத்தி வரப்பட்ட ரூ.79 லட்சத்து 78 ஆயிரம் மதிப்புள்ள 1 கிலோ 730 கிராம் தங்கத்தை பறிமுதல் செய்த சுங்க இலாகா அதிகாரிகள், இது தொடர்பாக 2 பேரை கைது செய்தனர்.
5. கொண்டித்தோப்பில் பா.ஜ.க. நிர்வாகி வீட்டில் ரூ.8½ லட்சம் பறிமுதல்
கொண்டித்தோப்பில் பா.ஜ.க. நிர்வாகி வீட்டில் ரூ.8½ லட்சம் பறிமுதல்.