கேரளா சட்டமன்ற தேர்தல்: பாலக்காடு தொகுதியில் மெட்ரோமேன் ஸ்ரீதரன் முன்னிலை


கேரளா சட்டமன்ற தேர்தல்: பாலக்காடு தொகுதியில்  மெட்ரோமேன் ஸ்ரீதரன் முன்னிலை
x
தினத்தந்தி 2 May 2021 4:12 AM GMT (Updated: 2 May 2021 4:12 AM GMT)

கேரள சட்டமன்ற தேர்தலில் சிபிஎம் தலைமையிலான கூட்டணி அதிக இடங்களில் முன்னிலை வகிக்கிறது.

திருவனந்தபுரம்,

கேரளாவில் 140 உறுப்பினர் கொண்ட சட்டசபைக்கு கடந்த மாதம் 6-ந்தேதி ஒரே கட்டமாக தேர்தல் நடந்தது. ஆளும் இடதுசாரி ஜனநாயக முன்னணி, காங்கிரஸ் தலைமையிலான ஐக்கிய ஜனநாயக முன்னணி மற்றும் பா.ஜனதா இடையே பலத்த போட்டி நிலவியது. 

தேர்தலில் பதிவான வாக்குகள் இன்று காலை 8 மணி முதல் எண்ணப்பட்டு வருகின்றன. இதில்  சிபிஎம் தலைமையிலான இடதுசரி முன்னணி  80 இடங்களில் முன்னிலை வகிக்கிறது. காங்கிரஸ்  55 இடங்களில் முன்னிலை வகிக்கிறது. பாஜக 2 இடங்க்ளில் முன்னிலை வகிக்கிறது.  பாலக்காடு தொகுதியில் பாஜக சார்பில் போட்டியிட்ட மெட்ரோமேன் ஸ்ரீதரன் முன்னிலை வகிக்கிறார். 


Next Story