ஆன்மிகம்

காஞ்சீபுரம், கடம்பத்தூரில் அனுமன் ஜெயந்தி விழா + "||" + Kancheepuram, Kadambathur Hanuman Jayanti Festival

காஞ்சீபுரம், கடம்பத்தூரில் அனுமன் ஜெயந்தி விழா

காஞ்சீபுரம், கடம்பத்தூரில் அனுமன் ஜெயந்தி விழா
காஞ்சீபுரம், கடம்பத்தூரில் அனுமன் ஜெயந்தி விழா நடைபெற்றது.
காஞ்சீபுரம்,

காஞ்சீபுரம் காந்திரோடு தேரடியில் புகழ் பெற்ற ஆஞ்சநேயர் கோவில் உள்ளது. இந்த கோவிலில் அனுமன் ஜெயந்தி விழா நடைபெற்றது. இதையொட்டி விசேஷ அபிஷேகம், ஆராதனை நடைபெற்றது. மலர் அலங்காரத்தில் சாமி பக்தர்களுக்கு காட்சியளித்தார். இதில் காஞ்சீபுரம் மேற்கு மாவட்ட அ.தி.மு.க. செயலாளர் வாலாஜாபாத் பா.கணேசன் உள்பட திரளான பக்தர்கள் கலந்து கொண்டு சாமி தரிசனம் செய்தனர். அன்னதானமும் நடைபெற்றது.


இதேபோல் காஞ்சீபுரம் வரதராஜபெருமாள் கோவில் பின்புறத்தில் அமைந்துள்ள 18 அடி உயரமுள்ள ஆஞ்சநேயர் கோவிலில் விசேஷ அபிஷேகம், ஆராதனைகள் நடைபெற்றது. காஞ்சீபுரம் முத்தியால்பேட்டையில் உள்ள பிரசன்ன ஆஞ்சநேயர் கோவிலில் விசேஷ அபிஷேகம் நடைபெற்றது. சந்தனகாப்பு அலங்காரத்தில் ஆஞ்சநேயர் பக்தர்களுக்கு காட்சியளித்தார்.

திருவள்ளூரை அடுத்த கடம்பத்தூர் ஒன்றியத்திற்குட்பட்டது திருப்பந்தியூர் கிராமம். இங்கு விஸ்வரூப பஞ்சமுக ஆஞ்சநேயர் கோவில் உள்ளது. அனுமன் ஜெயந்தியையொட்டி நேற்று விஸ்வரூப பஞ்சமுக ஆஞ்சநேயருக்கு 51 ஆயிரம் வடைகளால் ஆன மாலை செலுத்தி சிறப்பு வழிபாடு நடைபெற்றது.

இதில் ஏராளமான பக்தர்கள் கலந்து கொண்டு சாமி தரிசனம் செய்தனர். பின்னர் பக்தர்களுக்கு அன்னதானம் வழங்கப்பட்டது.

தொடர்புடைய செய்திகள்

1. காஞ்சீபுரம், உத்திரமேரூரில் சாலைமறியல்; 210 பேர் கைது
காஞ்சீபுரம், உத்திரமேரூரில் சாலைமறியலில் ஈடுபட்ட 210 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.
2. காஞ்சீபுரம், திருவள்ளூர் மாவட்டங்களில் 14 இன்ஸ்பெக்டர்கள் இடமாற்றம் போலீஸ் டி.ஐ.ஜி. உத்தரவு
காஞ்சீபுரம், திருவள்ளூர் மாவட்டங்களில் 14 இன்ஸ்பெக்டர்கள் இடமாற்றம் போலீஸ் டி.ஐ.ஜி. உத்தரவிட்டுள்ளார்.
3. உலக முதலீட்டாளர்கள் மாநாட்டையொட்டி காஞ்சீபுரம், திருவள்ளூரில் தொழில் முதலீடு வாய்ப்பு விளக்க கூட்டம் அமைச்சர் பென்ஜமின் பங்கேற்பு
உலக முதலீட்டாளர்கள் மாநாட்டையொட்டி காஞ்சீபுரம், திருவள்ளூரில் சிறு, குறு மற்றும் நடுத்தர தொழில் நிறுவனங்களுக்கு தொழில் முதலீட்டு வாய்ப்புகள் பற்றிய விளக்க கூட்டம் நடைபெற்றது. இதில் அமைச்சர் பென்ஜமின் கலந்துகொண்டார்.
4. அடிமையாக நடத்தி இழிவாக பேசுகின்றனர் காஞ்சீபுரம் போலீஸ் பயிற்சி மையத்தில் பெண் காவலர்களுக்கு கொடுமை? கூடுதல் டி.ஜி.பி. விளக்கம் அளிக்க மனித உரிமை ஆணையம் உத்தரவு
காஞ்சீபுரம் போலீஸ் பயிற்சி மையத்தில் உயர் அதிகாரிகள் பெண் காவலர்களை அடிமையாக நடத்தி இழிவாக பேசி கொடுமைப்படுத்துவதாக புகார் கூறப்பட்டுள்ளது. இதுதொடர்பாக கூடுதல் டி.ஜி.பி. விளக்கம் அளிக்க மனித உரிமை ஆணையம் உத்தரவிட்டுள்ளது.
5. காஞ்சீபுரம், திருவள்ளூர் மாவட்டங்களில் காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டம்
காஞ்சீபுரம், திருவள்ளூர் மாவட்டங்களில் காங்கிரஸ் கட்சியினர் ஆர்ப்பாட்டத்தில் ஈடுபட்டனர்.