பிற விளையாட்டு

ஆசிய போட்டியில் வெள்ளி வென்ற இந்திய மல்யுத்த வீராங்கனை ஊக்க மருந்து சோதனையில் சிக்கினார் + "||" + Indian Wrestler Was involved in a drugs test

ஆசிய போட்டியில் வெள்ளி வென்ற இந்திய மல்யுத்த வீராங்கனை ஊக்க மருந்து சோதனையில் சிக்கினார்

ஆசிய போட்டியில் வெள்ளி வென்ற இந்திய மல்யுத்த வீராங்கனை ஊக்க மருந்து சோதனையில் சிக்கினார்
பெண்களுக்கான 53 கிலோ உடல் எடைப்பிரிவில் வெள்ளிப்பதக்கம் வென்ற இந்திய வீராங்கனை ரீனாவிடம் நடத்தப்பட்ட ஊக்க மருந்து சோதனையில் அவர் தோல்வியை சந்தித்துள்ளார்.

புதுடெல்லி, 

மங்கோலியாவில் கடந்த மார்ச் மாதம் நடந்த 23 வயதுக்கு உட்பட்டவர்களுக்கான ஆசிய மல்யுத்த சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் பெண்களுக்கான 53 கிலோ உடல் எடைப்பிரிவில் வெள்ளிப்பதக்கம் வென்ற இந்திய வீராங்கனை ரீனாவிடம் நடத்தப்பட்ட ஊக்க மருந்து சோதனையில் அவர் தோல்வியை சந்தித்துள்ளார். அவர் தடை செய்யப்பட்ட ஊக்க மருந்தை பயன்படுத்தியது தெரியவந்துள்ளது. இதனை அடுத்து ரீனா இடைநீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளார். இது குறித்து இந்திய மல்யுத்த சம்மேளன தலைவர் பிரிஜ் பு‌ஷன்‌ஷரன் கருத்து தெரிவிக்கையில், ‘ரீனா ஊக்க மருந்து சோதனையில் தோல்வி அடைந்து இருப்பதை உலக மல்யுத்த சம்மேளனம் சில தினங்களுக்கு முன்பு எங்களுக்கு தெரிவித்தது. வலி பிரச்சினைக்கு தனது பயிற்சியாளரின் ஆலோசனைபடி ஊசி போட்டதில் தவறு நடந்து இருக்கலாம் என்று ரீனா விளக்கம் அளித்துள்ளார். இது நல்ல செய்தி அல்ல. நாங்கள் மீண்டும் உலக மல்யுத்த சம்மேளனத்துக்கு ரூ.16 லட்சம் அபராதம் செலுத்த வேண்டி இருக்கிறது. தற்போது எங்களால் இந்த தொகையை செலுத்த முடிகிறது. ஆனால் சில ஆண்டுகளுக்கு முன்பு நாங்கள் பணம் செலுத்த முடியாத நிலையில் தான் இருந்தோம். கடந்த 12 மாதங்களில் நாங்கள் ரூ.32 லட்சம் அபராதம் செலுத்தி இருக்கிறோம். இது 3–வது ஊக்க மருந்து பிரச்சினை ஆகும். தகுதி சுற்றின் போது தேசிய ஊக்க மருந்து தடுப்பு ஏஜென்சி வீரர்களிடம் ஊக்க மருந்து சோதனை நடத்தினால் இதுபோன்ற சூழ்நிலையை தவிர்க்கலாம்’ என்றார்.


தொடர்புடைய செய்திகள்

1. உத்தமபாளையம் அருகே கோம்பையில் 2 வீடுகளில் தேசிய புலனாய்வு முகமை போலீசார் சோதனை; லேப்டாப், ஹார்டு டிஸ்க் பறிமுதல்
உத்தமபாளையம் அருகே கோம்பையில் தேசிய புலனாய்வு முகமை போலீசார் 2 வீடுகளில் சோதனை நடத்தி அங்கிருந்து லேப்டாப், ஹார்டு டிஸ்க் ஆகியவற்றை பறிமுதல் செய்தனர்.
2. குடியாத்தம் அருகே உரிய ஆவணங்கள் இன்றி எடுத்துச்சென்ற ரூ.4 லட்சம் பறிமுதல் வாகன சோதனையில் சிக்கியது
குடியாத்தம் அருகே நடந்த வாகன சோதனையில், உரிய ஆவணங்கள் இன்று எடுத்துச்செல்லப்பட்ட ரூ.4 லட்சம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
3. பண்ணாரி சோதனை சாவடியில் லஞ்ச ஒழிப்புத்துறை திடீர் சோதனை; கணக்கில் வராத ரூ.66 ஆயிரம் பறிமுதல்
பண்ணாரி சோதனை சாவடியில் லஞ்ச ஒழிப்புத்துறை அதிகாரிகள் நடத்திய திடீர் சோதனையில் கணக்கில் வராத ரூ.66 ஆயிரம் பறிமுதல் செய்யப்பட்டது.
4. அயோத்தியாப்பட்டணம் சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் விடிய, விடிய சோதனை நடத்திய லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் கணக்கில் வராத ரூ.92 ஆயிரம் பறிமுதல்
சேலம் அருகே அயோத்தியாப்பட்டணத்தில் உள்ள சார்பதிவாளர் அலுவலகத்தில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் நேற்று முன்தினம் மாலை முதல் நேற்று அதிகாலை வரை விடிய, விடிய சோதனை நடத்தினர். இதில் கணக்கில் வராத ரூ.92 ஆயிரம் சிக்கியது.
5. வேலூர் வணிக குற்றப்புலனாய்வு பிரிவு போலீஸ் இன்ஸ்பெக்டர் வீட்டில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் சோதனை பல கோடி ரூபாய் சொத்து ஆவணங்கள் சிக்கின
சொத்து குவித்ததாக பதிவு செய்யப்பட்ட வழக்கை தொடர்ந்து வேலூர் வணிக குற்றப்புலனாய்வு பிரிவு இன்ஸ்பெக்டர் வீட்டில் லஞ்ச ஒழிப்பு போலீசார் ‘திடீர்’ சோதனை நடத்தினர். இந்த சோதனையில் பல கோடி ரூபாய் மதிப்புள்ள சொத்து ஆவணங்கள் சிக்கியுள்ளன.