பிற விளையாட்டு

பள்ளி அணிகளுக்கான கூடைப்பந்து போட்டி: சென்னையில் நாளை தொடங்குகிறது + "||" + Basketball Tournament for School Teams: Starts tomorrow in Chennai

பள்ளி அணிகளுக்கான கூடைப்பந்து போட்டி: சென்னையில் நாளை தொடங்குகிறது

பள்ளி அணிகளுக்கான கூடைப்பந்து போட்டி: சென்னையில் நாளை தொடங்குகிறது
பள்ளி அணிகளுக்கான கூடைப்பந்து போட்டி, சென்னையில் நாளை தொடங்க உள்ளன.
சென்னை,

எழும்பூர் நண்பர்கள் கூடைப்பந்து கிளப் சார்பில் பள்ளி அணிகளுக்கான மாவட்ட அளவிலான முதலாவது கூடைப்பந்து போட்டி சென்னை எழும்பூரில் உள்ள மாநகராட்சி விளையாட்டு திடலில் நாளை (புதன்கிழமை) முதல் 8-ந் தேதி வரை மின்னொளியில் நடக்கிறது. ஆண்கள் மற்றும் பெண்களுக்கான இந்த போட்டியில் 32 அணிகள் கலந்து கொள்கின்றன. போட்டியில் முதல் 4 இடங்களை பிடிக்கும் அணியினருக்கு பரிசுகள் வழங்கப்படும். சாம்பியன் பட்டம் வெல்லும் அணிக்கு, சமீபத்தில் நிகழ்ந்த ஹெலிகாப்டர் விபத்தில் மரணம் அடைந்த அமெரிக்க கூடைப்பந்து வீரர் கோபி பிரையன்ட் சுழற்கோப்பை வழங்கப்படும் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.