பெண் கொலை வழக்கில் 3 மாணவர்கள் கைது


பெண் கொலை வழக்கில் 3 மாணவர்கள் கைது
x
தினத்தந்தி 24 Feb 2018 9:30 PM GMT (Updated: 24 Feb 2018 7:29 PM GMT)

மேலூர் அருகே உள்ள வலையங்குளத்தை சேர்ந்தவர் பஞ்சவர்ணம்.

மேலூர்,

மேலூர் அருகே உள்ள வலையங்குளத்தை சேர்ந்தவர் பஞ்சவர்ணம்(வயது 55). இவரது அண்ணன் உலகநாதன், போலீஸ் சப்–இன்ஸ்பெக்டராக பணியாற்றி வருகிறார். அண்ணன்–தங்கை இடையே சொத்து பிரச்சினையால் முன்விரோதம் இருந்துவந்தது. இந்தநிலையில் பஞ்சவர்ணத்தின் வீட்டிற்குள் புகுந்த 4 பேர் கொண்ட கும்பல் அவரை கத்தியால் குத்தி கொலை செய்தது. இதுகுறித்து மேலூர் போலீசார் விசாரணை நடத்தியதில் கல்லூரியில் படிக்கும் 17 வயதுக்கு உட்பட்ட 4 மாணவர்கள் சேர்ந்து கொலை சம்பவத்தில் ஈடுபட்டது தெரியவந்தது. இதனையடுத்து 3 மாணவர்களை போலீசார் கைது செய்தனர். மற்றொரு மாணவரை தேடிவருகின்றனர். கைது செய்யப்பட்டவர்களில் ஒருவர் பஞ்சவர்ணத்தின் மருமகன் ஆவார்.


Next Story